หลังจากกลับจากงาน สระบุรีโซน รถใครมีอาการมั่งครับ อิอิ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย New lopburi, 8 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. New lopburi

New lopburi New Member Member

217
    2
    0
    รถผมเสียงออกท่อโป๋งๆๆๆๆๆๆ หุหุ เกิดจากวาล์วยันครับ พอจะเอาไปตั้งวาล์วช่างบอกชิดเกินไป ตั้งไม่ได้แล้ว ต้องเปิดฝาดู พอเปิดฝางานเข้าครับ ไม่ใช่แค่บ่าวาล์วทรุดอย่างเดียว ฝาแตก ครับ เหอๆ เซงเลย

2. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ของเพ่ปกติคราฟ

โอ้ว......2L บูสหนักไม่ไหวคับ นิว

ตอนวิ่งเอาใจช่วย

อยู่ แล้วจะเปลี่ยนฝา หรอ เครื่องอ่ะคับ

ชอบหนักๆ จัด เครื่อง 4 j ดีไหมคับ

3. รถพี่ปกติ ดีนะแต่ไค่อยพอจัยเท่าไหร่ตั้งเวลาไว้16วิแต่ไม่ได้
    ตั้ม ทอมแคท

4. ของผมปกติครับ กลับมาขนข้าวสารต่อซำบ๊ายยย

5. New lopburi

217
    2
    0
    ตอนนี้ได้ฝาเชียงกงและครับ เด๋วเอามาขัดลื่น ไอดี ไอเสีย ซะหน่อย อิอิ

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    กลับมาเช็คเมื่อเย็นที่เอง
    โบออฟค้าง ท่ออินเตอร์หลุด...หม้อน้ำตัน......เซ็งตามระเบียบ :cry:

7. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    สู้ต่อไปตระกูลL

8. New lopburi

217
    2
    0
  9. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ของผมกลับมา น้ำมันลดไป 2 ขีด อิอิอิอิ

10. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ตามมาดูอาการ..จัาาาาา

11. ยังแฟ้ดได้อยู่ อิอิ

12. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ยังได้อยู่ แต่ต้องไปจูนกล่องเพิ่ม น้ำมันปลายน้อยไป >_<"

13. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    1.1 เหมือนเดิม อยากได้1.4 ทำไงดีว้าาาาาาาาาาาาาาา

และยังปั้งๆๆๆๆๆเหมือนเดิมมมมมมมมมมมมมมมมมม

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:27:05 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:26:52 ----------

1.1 เหมือนเดิม อยากได้1.4 ทำไงดีว้าาาาาาาาาาาาาาา

และยังปั้งๆๆๆๆๆเหมือนเดิมมมมมมมมมมมมมมมมมม

14. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เอาใจช่วยอยู่นะคับตอนในสนามอ่ะ รถวิ่งดีเลยนะเนี้ยยยยยยย

สู้ต่อไปนะจ๊ะ นึกว่าจะเปลี่ยนใจไปจาก ตระกูล แอล ซะแร้วนะเนี้ย

15. ตาน้ำโบออฟเดิมหลุด เวลาเลยหลุดตามไปด้วย เหอะ เหอะ

16. รอเวลาเปลี่ยนเกีรย์

17. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ตอนวิ่งดูอยู่ ... 2L สีแดงคันนี้ วิ่งเวลาดีเลย

สู้ต่อไป ... 2L พลีชีพ

18. JZ_std.

8,075
    74
    0
    งะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ

19. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ยังดีอยู่...เพราะวิ่งประครองๆอยู่ กลัวไม่มีรถกลับบ้าน

20. JZ_std.

8,075
    74
    0
    เหตุการนี้เกิดขึ้นเพราะอะไรครับพี่น้องงงงงงงงงง555555555555

นี่ข้างซ้าย

นี่ข้างขวา

และนี่คือ..........................

ไม่รู้เกิดขึ้นในเเทร็คหรือตอนไปเช็คหัวเทียนนนนนนนนนนนนนนนนนน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤศจิกายน 2010
  21. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ปกติทุกอย่างยังอยู่ครบแต่น้ำมันมหดเกลี้ยงไปกลับบ่อวินคลองห้ารอบนี้เล่นไปสองพัน

22. ลื่นมากมายยยยยยยยย 55+ ^^^^

23. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สงสัย จะแอบเบริน์ ยางเล่น

24. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ฮ่าๆๆๆ นั่นมันยางสลิคหรอนั่นนนนน

25. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อิอิอิ เบิร์น หนัก ๆ เผื่อเวลาดีดี นี่คือคำพูดของพี่โอ๋ 55+

26. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    55555555555+

เกลี้ยงเลยหรอคับป๋า

กองเชีย เป็น ต้นเหตุ

27. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    นึกว่าหมด....ยังเหลือลายอยู่นี่ครับป๋า

อิอิ ล้อเล่งงงนะครับ

28. จิงนะหมูเบิร์นหนักบางคันเวลาก็ลง แต่บางคันเบิร์นเกินก็ฟรีอยู่กับที่ตั้งนาน ล้อเล่นนนน๊ะครับป๋า

ส่วนรถผมเฟืองเกียร์4ไปแล้วครับ รอของเปลี่ยนจากอำนาจเจริญ

****ในสนามอาจจะไม่มีคำว่าพี่ แต่นอกสนามก็รักกันเหมือนเดิม อิอิ****

29. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ยางรั่ว - -*

30. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    วิ่งดีจิง ๆ 2L สีแดง เนี่ย........มิตรรักแฟนเพลง บนอัฒจรรย์ ชอบกันใหญ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้