เฮฮา ในปั๊มน้ำมันแห่งหนึ่ง มีฮา กะพี่ตำหนวด

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย na_mme, 22 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. na_mme

na_mme New Member Member

85
    13
    0
    เสาร์ก่อนได้ขับ รถแต่งคันนึงไม่บอกรุ่นแระกันแต่ขึ้นต้นด้วยM เป็นรถเครื่องวางกลางลำ ออกไปหาซื้อออะไร กินแถวๆบ้าน

ขากลับเลยเอาซะหน่อยวนไปดูสีสรรยามค่ำคืน เผื่อจามีมิดไนท์เรชซซิ่ง โทรสับมือถือดังพอดี ภรรยาสุดทีรักโทรมาบอกว่า

ฝากซื้อน้ำอัดลมกับขนมด้วย เราก็เลี้ยวรถเข้าไปจอดหน้าร้านสะดวกซื้อ ภายในปั๊มครับ ขากลับออกมาเจอรถสายตรวจ

กับพี่ตำรวจสองนายคับ เดินดิ่งมาหาผม

พี่ตำรวจ "น้องๆนี่รถน้องป่าวคับ "

ผม ตอบไปว่าใช่ครับ มีอะไรหรือเปล่า

พี่ตำรวจ" พี่เห้นน้องขับรถแข่งมากะอีกคันนึงนะคับ มันผิดกฎหมายต้องเอารถไปโรงพักนะคับ"

ในใจคิดฉิบหายแล้วกรูงานงอกอีกแล้ว ไปแข่งอะไรของแม่งฟระ ตรุขับมาดีๆเรื่อยๆ ไม่เกินหกสิบด้วยมั้ง

เลยบอกกับพี่สายตรวจไปว่า " แข่งอะไรที่ไหนพี่ ผมขับ ช้าจะตายนี่ออกมาซื้อของให้เมียเนี้ย "

พี่ตำรวจบอกว่า "ยังจะมาเถียงผมอีก เห้นว่าวิ่งหลายรอบแล้ว แรงซะด้วยนะ วิ่งซะจนฝากระโปรงหน้าร้อนฉ่าเลย"

งง แดกคั้บพี่ ???? ฝากระโปรงหน้าร้อนฉ่า ร้อนบ้านป้าเมิงเรอะไง เครื่องกรูวางกลางลำโว้ย

เลยบอกพี่เค้าไปดีๆว่า เออ พี่ครับ เครื่องรถผม วางกลางลำนะคับ ไอ้ฝากระโปรงหน้าของพี่ที่บอกว่าร้อนเนี้ย

สงสัยผมใส่ถุงน้ำเต้าหู้ไว้มั้งคับ ลองเปิดดูได้มีแต่ล้ออะไหล่นะคับ เท่านั้นแหละคับ พี่แกเดินอายม้วนกลับไป

ขึ้นรถสายตรวจกลับไปเลยคับ ตอนกลับยังบอกผมอีกนะว่า ขอโทดนะน้องพี่จำรถผิดไป ไงขับรถกลับบ้านดีๆละ

แหมๆๆ สายตรวจโรงพักตลิ่งชัน ทำเอาผมเอฮฮาก่อน นอนเลยนะคับคุณพี่

2. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    ขึ้นมอไซไปต้องพูดแน่ๆ ว่า อดแดกเลย

3. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    กะได้เงินแน่นอน

4. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
  5. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    555+

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ฮ่าๆๆ ฝาโปรงหน้าร้อน...บร๊าจริงๆคุณตำรวจ...
    นี่ไม่ได้มาแข่ง นี่มาซื้อน้ำเต้าหู้ครับ..อิอิ

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    555+
    ตอกหน้ายะยับ อิอิ ฮาจิงๆคับ อิอิ

8. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    เป็นผมนะ ถ้าพี่ท่านเค้าไม่รู้ขนาดนี้ จะแกล้งเปิดกระโปรงหน้าแล้วทำท่าตกใจประมาณว่า อ้าว..เฮ้ย เครื่องรถกรูหายไปไหนวะ แวะซื้อของแป็บเดียวเองโดนขโมยซะแล้ว พี่ครับ พี่ต้องช่วยผมนะ.......

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    55555555555

10. na_mme

85
    13
    0
    แหม ไม่ทันนึกมุกนี้ออกอะ ไม่งั้นคงจะฮามากก่านี้ ตำหนวดไทย มีอะไรฮาๆมากกว่าที่คิด ถือว่าคลายเครียดก่อนเข้าบ้านก็แระกัน

11. ถ้าทำแบบพี่คนข้างบนว่า คงฮากันขี้แตก หน้าแหกเลยคร้าบ

12. na_mme

85
    13
    0
    นี่สงสัยถ้าไปเจอรถมอไซด์ฮาเลย์ระบบสายพานคงจะบอกว่า น้องซิ่งซะเร็วจนโซ่ขาดหลุดหายไปเลยนะ

13. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    ว้ายๆๆๆ .............

14. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ฮาๆกันไป แต่ก็จ้องจะแดกแม่งอยู่ดี นิสัย

15. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    555+ มั่วได้ที

16. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    555...น่าเอาหนังสือรถไปแจกมั่งเนอะ

17. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    แป่ว......หน้าแหก ว่าแต่เข้าปั๊มตรงไปไหน หรือ ครับ สน. ตลิ่งชัน ใกล้บ้านเลย

ได้ระวังพี่ๆ เขาหน่อย

18. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    แม่งโจรชัดๆๆ

19. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    กะจะแดกเต็มเหนี่ยวแต่เสือกไม่รู้รุ่นรถ ไม่รู้จะด่าว่าไรดี

20. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    555 แม่งจาแดกอย่างเดียวไม่ได้รู้เรื่องอะไรเลย

21. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    อารมณ์ตำรวจ

เหมือนกระดกเหล้า ที่ลืมเติมโซดา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กันยายน 2010
  22. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
    โชว์ควายออกซะงั้น 555+

23. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    เสียดาย น่าเปิดฝากระโปรงหน้าให้เค้าดูเลยนะครับ

พี่ท่านจะได้อึ้งทึ่งไปเลย

24. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ตำรวจไทย.....มั่วได้ทุกสถานะการณ์.....อิอิ

25. เปิดให้ดูละบอกเครื่องหายละมีฮา 5555

26. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    555+เปิดไปเครื่องหาย งง อีก ^^

27. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ตำหนวดแถวบ้านซะด้วย

28. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    น่าจะให้พี่หรวดเป็นคนเปิดฝากระโปรง

29. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    หากินกับอัพผลให้หัวหน้าจริงๆพวกนี้ อัพงานตัวเองแบบใส่ความคนอื่น แย่จริงๆ

30. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    เปิดมาบอก เครื่องหาย นี่ฮามากมาก เลยนะ ยังดีนะที่โจรเอายางอะไหล่ใส่ไว้ให้แทน อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้