ถามเรื่อง Blowoff value หน่อยค้าบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ga16, 8 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ga16

ga16 New Member Member

30
    0
    0
    เวลาสตาร์ทเครื่องอยู่กับที่ แล้วมีลมคายออกปากโบออฟวาล์วเบาๆถือว่าปกติรึป่าวคับ รั่วรึป่าว สายแวคคั่มต่อเข้าหลังลิ้นปีกผีเสื้อน่ะคับ

2. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    น่าจะรั่วนะครับจากประสบการณ์ที่เคยเล่นเทอร์โบมา

ตอนนี้NAอย่างเดียว

รอผู้รู้มาการันตีอีกที

3. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    รั่วๆ..................

4. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    แล้วถ้ากลับกัน ของผมเดินเบามันมีลมดูดเข้าปาก blow-off ล่ะครับ ???

5. ga16

ga16 New Member Member

30
    0
    0
    โบออฟ ssqv ก๊อป เสียงจะคล้ายของแท้มั๊ยคับ

6. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    ถ้ามีลมออกมา รั่วครับ แต่ถ้ามีลมดูดเข้าอาจจะปกติ ..
    เรื่องเสียงคฃ้ายคลึงกัน แต่ ถ้างาน Copy ดีๆจะเหมือนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้