น้องใหม่ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย charln-si, 28 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. charln-si

charln-si New Member Member

109
    0
    0
    แอบเล่นอยู่Bordนี้อยู่นานน้องใหม่ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคน
    ผมขับSiสีน้ำเงินครับ

:teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth:

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คะ รบกวนเข้าไปตอบกระทู้สมุดโทรศัพท์ และ กระทู้ Birthday Calendar ด้วยนะคะ

ไม่ทราบว่าชื่ออะไร แล้ว อยู่แถวไหนเหรอค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้