อากาศดีๆแบบนี้นัดมิตติ้งกันหน่อยดีไหมครับโค๊ช

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย tah trada, 7 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    นานแล้วนะครับที่สมาชิกsport truckทุกๆท่านไม่ได้มามิตติ้งกันนานแล้วก็เลยอยากให้โค้ชจัดมิตติ้งหน่อยดีไหมแล้วสมาชิกท่านอื่นว่าไงกันบ้างครับขอความคิดเห็นหน่อยครับขอบคุณครับ อยากเจอบรรยากาศเก่าๆอีกครับ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    อยากมานั่งคุยกัน ก่อกองไฟปิ้งไข่กินกันดีป่ะ

3. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    จัดไปครับ

4. tah trada

67
    0
    0
    แล้วสมาชิกท่านอื่นว่ายังไงกันบ้างครับช่วยส่งเสียงกันหน่อยอยากให้มากันเยอะๆครับ

5. Ha_Sa_Bi

Ha_Sa_Bi New Member Member

26
    0
    0
    ผมว่าตั้งวงกินเหล้าดีกว่าอากาศกำลังให้เลยครับ......หรือว่ากรุ๊งกริ๊งดีกว่าไหมครับโค๊ช .......ไม่ได้กรุ๊งกริ๊งนานแล้ว

6. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    เข้าท่าแฮะ

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เดี๋ยวไปแจมคับ

8. LOY

LOY Guest

0
    0
    0
    โหวต กรุ๊งกริ่ง อีกเสียงคับ ไม่ได้ฟังมานาน แหละ

เมื่อไรบอกด้วย จะได้ซ้อม ก่อนวันจิง

ไปมิตติ้งเมื่อไร บอกด้วย นะอยากไปๆๆๆๆ

9. tah trada

67
    0
    0
    โค้ชเจี๊ยบอยู่ไหนครับช่วยจัดวันมิตติ้งหน่อยครับอยากเจอสมาชิกทุกท่านจนตัวสั่นแล้วครับ

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้