ถามเรื่องสติ๊กเกอร์ติดรถหน่อยครับๆ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย VITAN, 7 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VITAN

VITAN New Member Member

246
    0
    0
    พอดีผมจะทำ มุมส้มแต่ไม่อยากพ่นสีโคมอ่ะครับ เลยอยากถามพี่ๆเพื่อนๆว่า มีสติ๊กเกอร์โปร่งแสงสีส้ม ยี่ห้อไหนสำหรับติดรถบ้างครับ

แล้วสามารถหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ

ขอบคุณมากๆครับ

2. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ยี่ห้อนี่ไม่รู้จิงๆนะ ถ้าไปตามโอโต้แบคก็มีครับ ประมาณ 99 บาท 30*12 cm แปะได้ ใหญ่กว่าก็ ร้อยกว่าบาท ยืดได้ดีใสๆหน่อยทนร้อนไม่มีไหม้นะ TSC หรืออะไรสักอย่าง
    ถ้าปกติในเวปบอร์ดกลางน่าจะมีหรือป่าวไม่แน่ใจ มุมส้ม ถ้าเนียนๆๆหน่อยพ่นดีกว่า สวยกว่าครับ อยากแปะ แปะไฟสปอตไลท์ก็ได้ ^^ ลองดูครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:59:33 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:59:02 ----------

ยี่ห้อนี่ไม่รู้จิงๆนะ ถ้าไปตามโอโต้แบคก็มีครับ ประมาณ 99 บาท 30*12 cm แปะได้ ใหญ่กว่าก็ ร้อยกว่าบาท ยืดได้ดีใสๆหน่อยทนร้อนไม่มีไหม้นะ TSC หรืออะไรสักอย่าง
    ถ้าปกติในเวปบอร์ดกลางน่าจะมีหรือป่าวไม่แน่ใจ มุมส้ม ถ้าเนียนๆๆหน่อยพ่นดีกว่า สวยกว่าครับ อยากแปะ แปะไฟสปอตไลท์ก็ได้ ^^ ลองดูครับ

3. Ex-ProfLeZs

Ex-ProfLeZs New Member Member

171
    1
    0
    ถ้าส้มนี่ขอแนะนำว่า พ่นแหล่มกว่าครับ..

4. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    เคยเห็นร้านประดับยนต์ขายอยู่ขนาดเท่ากระดาษ A4 80บาท

5. VITAN

VITAN New Member Member

246
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

6. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    3M ก็มีสีส้มนะ อาจจะแพงหน่อย แต่เคยไปจาง ทำ ติดสติกเกอร์มุมส้มนี้ละ 300 บาท ท้ง2ข้าง ร้าน โจ สติเกอร์ ตรงโลตัสมีนบุรีอะคะ ลองๆ ดูนะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้