+++ ทำช่อง Airflow ตรงท่อ Intake แบบนี้ได้ที่ไหนบ้างครับ ??? (ดูรูปด้านในนะ) +++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย March .._.., 12 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    พอดีอยากทำท่อ Intake ใส่กรองเปลือย แต่มันต้องมีช่องใส่ Airflow ตามวงกลมสีแดงอะครับ ...

ทีนี้อยากทราบว่าร้านไหนทำได้บ้าง แล้วราคาน่าจะอยู่ซักประมาณเท่าไหร่ครับ (ท่อ Intake ขนาด 3 นิ้ว ยาวประมาณครึ่งฟุตครับ)

ขอบคุณครับผม ...
    :D

ขอยืมรูปของพี่ JokerKSR ด้วยนะครับ... ไม่ว่ากันนะ :p

2. nod

nod New Member Member

51
    1
    0
    ท่อกรองเปลือย civic fd1.8

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้