ท่านใดที่มี I PHONE I POD ต้องรีบโหลด app นี้มาเล่นครับ แหะ ๆ ๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย arttokorat, 7 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    [video=youtube;CnNAkA6F8Q4]http://www.youtube.com/watch?v=CnNAkA6F8Q4&feature=related[/video]

2. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เท่ห์มาก แล้วมันจะตรงกับค่าจิงอ่ะเป่าอ่ะ

3. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    เท่าที่ดู มันใช้แรงโมเมนตั้มเอาครับ เอียงเข้ามาก็ทำงาน ประมาณนั้น

4. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    ผมลองแล้วครับ มันเป็นแรงโมแมนตั้มครับ พอเราเหยียบคันเร่ง บูตส์มันก็มา แต่พอยกคันเร่ง มันจะดีเลย์นิดหน่อย แต่สามารถทำให้ได้ฟิวส์เสียงเหมือนขับรถเทอร์โบเลยครับ
    ตอนแรกเอาไปแกลังเพื่อน ไม่ให้เพื่อนรู้ เพื่อนผมตกใจเลย คิดว่าผมไป set bo มา สุดท้ายต้องบอกมันให้มันดู มันรีบขอ app ตัวนี้เลยครับ
    เอาไว้เล่นขำๆ

5. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
  6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แจ๋วแหล่มมาก ๆแต่ไม่มี i phone อิอิ

7. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    แจ่มมากครับ เซตโบ ด้วย Iphone

8. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    มีหลายเสียงซะด้วย

9. jack-za

jack-za New Member Member

43
    0
    0
    ไอโฟนจีน ต้องเข้าไปโหลดไงอ่ะครับ อิอิ.....

10. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    free app ป่าวครับ

11. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    0.99 เหรียญ เราโหลดของ Greddy มาแหละ.............

12. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แหล่มเลย ต้องลอง

13. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    โหลดมาแล้ว แต่ไม่มีขาตั้งครับ วางแนวราบได้หรือเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้