D.I.Y. miraเขียว ฉะเชิงเทรา กำลังโม ยัดเบาะแดง sparco ตู้ลำโพง15ใสๆ (กำลังมองหาล้อถูกใจ)

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย job01, 26 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. job01

job01 New Member Member

4
    0
    0
    มิร่าคันเก่า ซื้อต่อญาติมา
    ทำสีใหม่เอง
    ใช้เวลาไป 4 - 5 เดือนเพราะไม่มีเวลา
    อาจไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่ครับ
    ชุดแต่ง 6500 ร้านแถวบ้าน รอหน้าเต็มอยู่อีกชิ้น
    ส่วนเครื่องเสียง กะ เบาะ Sparco เหลือจากคันเก่าที่ขายไป เอามาวางพอดีเรยครับ เบาะเจาะรูใหม่1รูที่รางเดิม วางเหล็กกล่องสองนิ้วอัน เป็นอันจบพิธีกรรม
    ตอนนี้กำลังมองหาล้อถูกใจอยู่ครับ มองกล้วย 12 13 ไม่ก็ล้อไรก็ได้ออฟสวยๆ 15 ผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ
    รอว่างจะยัดที่เหลือต่อ หล่อแผงประตูใหม่ ถูกใจ ไม่ถูกใจ ติชมได้ครับ

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    สวยงามดีครับ มีโอกาศแวะมาจอยกันนะครับ
    ผมเคยทำสีเองเหมือนกัน หืดขึ้นคอเลย ...555 ^_^!

3. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    เท่มากกครับบบ อยากฟังเสียง จังเลยย

4. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    @^0^@

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้