สอบถามความคิดเห็น hijet cago at 2010

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย มาเดียว, 6 พฤศจิกายน 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. มาเดียว

มาเดียว New Member Member

1
    0
    0
    อยากถามสมาชิกในเวปว่า รถรุ่นนี้น่าใช้ไหม แล้วถ้ามีปัญหาจะซ่อมที่ไหน อะไหล่หายากหรือไม่ ใครรู้ช่วยตอบที่ครับ:sad:

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    เรื่องน่าไหม ใช้อยากให้ลองพิจารณาเองครับ เพราะบางคนก็ว่าแพงเกินรถเล็ก
    แต่ถามคนในคลับ ทุกคนคงตอบว่าน่าใช้ ^_^ เพราะเราชอบ Daihatsu
    ส่วนเรื่องอะไหล่ไม่น่าจะมีปัญหาครับ เพราะมีผู้นำอะไหล่เก่าเข้ามาได้ทั้งคัน
    รวมถึงเป็นผู้ประกอบ และจดทะเบียนได้อย่างถูกต้องตามกฎหมาย มีตั้งแต่เครื่อง ยัน Body Part
    หรือจะเป็นอะไหล่ใหม่ก็มีร้านสั่งของได้เกือบทุกชิ้นครับ
    ยังไงถ้ามีปัญหาเรื่องอะไหล่ลองติดต่อผ่านประธานเทพดูครับ (เบอร์เดียวกับ DWS ตรงลายเซ็นผมครับ)

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้