ยินดีต้อนรับ น้องกาต์นกลับสู่ มาตุภูมิ......

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Super Colt, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    น้องกาต์นเรากลับมาแล้วนะครับ บอกว่าอยากเจอเพื่อนๆพี่ แต่ของหลังจากน้องจะไปศึกษาธรรมมะก่อน 15 วัน ก็คือจะไปบวชก่อนนั่นเอง หลังจากนั้นแล้ว ไม่รู้ว่าพี่ๆ จะนัดกันมาเจอน้องได้ไหม :D :D

ขอบใจมากนะกาต์นที่ซื้อของมาฝากพี่ อิอิ :D :D
    ปล. เมื่อวาน เมาไหมหนะ :D

2. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    ยินดีต้อนรับกลับบ้าน :D :D
    ว่าแต่...............ไปมาววววววที่ไหนกันเหรอ

3. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ยินดีต้อนรับสู่สยามประเทศ :)

ได้ยินมาว่าจะเข้าพิธีอุปสมบทวันศุกร์ วัดบวรฯ ใช่ป่าว

confirm หน่อยดิ :rolleyes:

4. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    มา confirm แทนน้องมันหน่อย
    วันศุกร์ครับ ชัวร์ๆ 9โมง ใครว่างก็มาเป็นเกียรติให้น้องหน่อยละกัน

ส่วนบวชกันตรงไหน บีจำได้ป่าวว่ะ น้องมันบอกเมื่อคืนแล้วก็ลืมว่ะ

5. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    ยินดีต้อนรับกับบ้านครับ

ลืมหรือว่าเมาว่ะ พี

6. LBGT

3,305
    20
    0
    เด๋ว....กูโทรหามึงดีก่า

7. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    กูอ่ะพอจำได้แต่เรียกไม่ถูก เห็นน้องมันบอกว่าในวัดจะแบ่งเป็นกลุ่มๆหรืออะไรซักอย่างนี่แหละและก็จะมีชื่อแตกต่างกันไป

ของกาต์นจะเรียกว่า คณะ "สูง นานาชาติ" ประมาณนี้ว่ะ จริงๆ ยัง งงงง กันอยู่เลยว่าเป็นคณะ สูง International

ปล..กูม่ายด้ายยยยมาวววววว๊อยยยยยยยยยย

8. C a r r e r a

C a r r e r a New Member Member

128
    1
    0
    สวัสดีทุกคนคร้าบบ กานต์จะบวชที่วัดบวรนิเวศวิหาร บางลำภู คณะสูง (นานาชาติ)เรื่องเวลายังไม่แน่ใจ คิดว่าเริ่มปลงผม9.00น. แล้วจะยืนยันอีกทีนึงคร้าบบบ

ปล. พี่บี นั่นไม่ช่ายของฝากนะฮะ 5555

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อ้าวหรอ แหม เราก็หลงดีใจ เด๋วพี่แลกไว้ให้นะ หลังบวชเจอกันแล้วพี่เอาให้แล้วกันนะ :D :D
    ขอบใจมากน้องชาย

แล้วจะแวะไปถวายเพล ที่วัดแล้วกันนะ

10. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    Welcome Home ครับ .....

จะได้เลิกใช้ภาษาอังกฤษกะมันซักที 55555

11. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    ใครจะไปพรุ่งนี้โทรมาหากูก็ได้ เพราะว่ามีการเปลี่ยนแปลงรายละเอียดนิดหน่อย

12. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    welcom to thailade

ปล.เต่าขายไปเท่าไหร่อ่ะกานต์
    ตอนแรกมีคนที่อยู่บัฟฟาโล่สนใจ ผมก็บอกไปว่ากานต์จะขาย แต่สรุปเค้าไปเอาแคมรี่มา 10,000$

13. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    กลับมาสู้คดียึดทรัพย์เหรอ

14. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    กลับมาจากงานแว้ว รูปเดี๋ยวตามมาซักระยะ

15. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ยินดีต้อนรับสู่ สมรภูมิ ...อิอิ

16. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    พระน้องกานต์รู้ป่าวว่าที่เมืองไทยเค้าฮิตจตุคามกัน

17. Super Colt

2,980
    11
    0
    อยากไปเขาใหญ่อีกจัง อิอิ :D :D

18. LBGT

3,305
    20
    0
    เอาดิ อยากไปเหมือนกัน แต่รอหมดฝนก่อนดีกว่า :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้