ประกาศ ; จากทางชมรมถึงเพื่อนสมาชิก ที่จะไปรายการ Bangsean Speed Fest'10 ทุกท่านครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 12 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    1. ฝากประชาสัมพันธ์ เรื่องปีนี้มีพี่-น้องของเราหลายท่านเข้าร่วมรายการแข่งขัน
    เพื่อนๆสามารถติดตามชมและช่วยเชียร์พี่น้องนักแข่งของเราหลายท่าน อาทิ

1. พี่จักษ์ทอง นาวาศุภพานิช Number 3 Team JBT-PURETHAI RACING
    Super car thailand / Super 2000
    รถเครื่อง ดีเซล หนึ่งเดียวในรุ่นครับ สุดจริงๆ

2. พี่ช้าง บดินทร์ ตัณฑไพบูลย์ Number 86 Team RTM-VNS-BIGBOSS
    Super car thailand / Super 2000

3. พี่โม่ สุนัย จิราษฎร์ Number 91 Team BOS-MAX-CORNER
    ควบอีโว ในรุ่นใหญ่สุด Super car thailand / Super Car

4. คุณเก่ง พิษณุ ศิริมงคลเกษม Number 90 Team TOYOTA TEAM THAILAND BY ARTO
    Super car thailand / Super 1500

5. คุณบอย ชาญวิทย์ จิราษฎร์ Number 19 Team SINGHA - COSMO - BOS - MAX CORNER Super car thailand / Super 2000
    6. น้องณัฐ กล่อมชุ่ม Number 56 Team PTT HOBBY...ME! & MITSU ONLY / Super 1500

และเพื่อนๆ พี่อีกหลายท่าน ร่วมทั้งเพื่อนๆ จากทีม A-Motorsports ครับ

2. เรื่องที่สอง ทางผู้จัดการแข่งขันรายการ Super Car Thailand และ Bangsean Speed Fest'10
    ประสานงานขอความร่วมมือประชาสัมพันธ์ ขอให้เพื่อนๆที่เข้าร่วมชมการแข่งขัน
    งดการแข่งขันรถยนต์ในทางสาธารณะบริเวณพื้นที่จัดการแข่งขันและใกล้เคียง
    เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย และ เพื่อรักษาชื่อเสียงน่าตา ของงานแข่งครั้งนี้ครับ

อีกทั้งนโยบายของทางชมรม Evolution Thailand ไม่สนับสนุนการแข่งขันรถยนต์ที่สาธารณะทุกรูปแบบ ครับ
    รอไป Track Day ดีกว่าครับ
    และขอเน้นย้ำเพื่อนสมาชิก ถึงมารยาท และ ความปลอดภัย ของการขับขี่รถยนต์ในเมือง ให้เน้นความปลอดภัยเป็นหลัก
    และที่สำคัญ เมาไม่ขับนะครับ

BR , ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับทุกท่าน:cool:

2. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    รับทราบครับ
    ไปเชียร์ๆ กลางคืนเมาแล้วหลับครับ

3. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เสียดายไปไม่ได้ ติดงาน วันอาทิตย์ดูอีกที อาจโชคดีได้ไปสบทบ ครับ

4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    สนุกสนานปลอดภัยทุกคนนะครับ safety first

วันนี้ผมจะเชียร์ช่อง TRUE Sport 102 บ่ายโมงครึ่งเป็นต้นไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้