ขอถามความเห็นหน่อยนะคับ mr 2 สีดำแต่ง border ใส่โป่งล้อจะสวยมั้ยคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย m_utcc, 22 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. m_utcc

m_utcc New Member Member

7
    0
    0
    ขอถามความเห็นหน่อยนะคับ mr 2 สีดำแต่ง border ใส่โป่งล้อจะสวยมั้ยคับ สีดำมันจะทำให้ลายละเอียอชุดแต่งกับโป่งล้อหมดไปรึเปล่า ช่วยตอบกันหนาอยนะคับ:D

2. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    บอกได้คำเดียวสวยแน่นอนครับชุดนี้มีโป่งใส่กะสีอารายก้สวยครับ

3. m_utcc

7
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ รถของคุณ Komi3 ใช่คันสีขาว ใสwingใช่ป่ะคับ สวยดีนะ

4. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    อดีตครับผม อิอิ

5. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    อดีตไปแล้วคับบบบบ คันนั้นตอนนี้สวยกว่าตอนอยู่กะมันอีก

6. m_utcc

7
    0
    0
    คุณ NutZ เอารูปมาโชว์หน่อยจิคับ อยากเห็นเผื่อเป็นแนวทางบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้