ไม่มีอะไรจะมอบแทน คำว่า ขอบคุณ.....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 8 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณ พี่น้องชาว HILUXCLUBเช่น พี่ฮั่ง พี่โจ พี่ธง พี่โจ้จีนู พี่มุ๋ย พี่โอ๋ พี่นัน พี่เอ๋

พี่มนตรี พี่หนึ่ง พี่แมน พี่ต๋อย พี่ปู ดวง อาท หมู

ก๊อฟ เล็ก กุ๊ก ที เทน เเม็ก วิน จตุรน

ทุกๆท่านที่มาร่วมงาน ที่ไม่ได้เอ๋ยชื่อก็ดีนะครับจำไม่หมด

ขอบคุณ พี่โจ้&โต้ง&ภาพ ที่ข้นเสื้อไปให้และจะเเจกแทนแต่แล้วก็มาสาย

ขอบคุณ ปามที่ข้นเสื้อจากบ้านผมไปให้พี่โจ้

ขอบคุณบอล ที่ทำเสื้อสวยๆให้พวกเราใส่

ขอบคุณพี่ต้น ที่ช่วยตัดสติดเกอร์ไปให้

ขอบคุณน้องจิ้น ที่ยังไม่ติดเกอร์ 4 ปีไปให้

ขอบคุณ พี่นุ้ยที่ซื้อน้ำเเข็งไปฝาก

ขอบคุณเสียงเชียให้เพื่อนสมาชิกที่ลงสนาม เสียงดังมากมาย ดังกว่า ปั้งๆๆๆๆผมอีก

ขอบคุณ ทีมงานสระบุรีที่จัดงานดีๆให้พวกเรา

ขอบคุณ สนามคลอง 5

ขอบคุณ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่ไม่ได้เอ๋ยชื่อที่นี้ทุกๆท่าน

HLC คงไม่เป็นที่รู้จักของคนอื่นถ้าไม่มีพี่น้องสมาชิกทุกๆคน

และต้องขออภัยที่ไม่ได้ ลา และ ขอบคุณ ก่อนเวลากลับ พอดีงานเข้านิดหน่อยเลยขอตัวกลับก่อนดีกว่า

โอกาศหน้าฟ้าใหม่เจอกันอีกนะครับบบบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤศจิกายน 2010
  2. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ขอบคุณ รถยนต์ตะกูล hilux ที่ทำให้พวกเรามาเจอกัน

3. ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างเช่นกัน หวังใว้ว่าปีหน้าเราจะมีกิจกรรมสนุกๆแบบนี้ต่อไป ขอบคุณทุกๆท่าน ทุกฝ่าย ขอบคุณจากใจ..

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    งานดีๆ มีไว้ให้เราสามัคคีครับ

5. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ปีนี้สนุกสนาน ครึกครื้นมากๆคับ ...รถ HLC ก็เยอะปีนี้ ... ไว้เจอกันโอกาศต่อๆไปคับ

6. ขอบคุณ
    Hilux Mighty X

เป็นรุ่นรถในฝันที่อยากเป็นเจ้าของสมัยหนุ่มๆ คิดไว้ว่าเมื่อไหร่พร้อมก้อจะมีให้ได้
    จนได้มาเป็นเจ้าของเต็มตัวเมื่อประมาณ13ปีที่แล้วมา และพามาเจอครอบครัวของเค้า
    นั้นคือ HILUX FAMILY CLUB ในปัจจุบัน นั้นเอง
    :cool::cool::cool:

7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    THANK HILUX FAMILY CLUB

8. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    ขอบคุณ HLC ถ้าไม่มีคำว่าHLCผมคงไม่ได้มิตรภาพดีๆอย่างนี้แน่นอน

9. สนุกมากๆๆครับ ได้เจอพี่ๆๆน้องๆๆ ได้พูดคุยและที่สำคัญได้มิตรภาพที่แสนจะอบอุ่น ไว้เจอกันครั้งต่อไปครับ
    แต่เสียดายที่ไม่ได้อยู่จนจบต้องรีบกลับก่อน
    แต่ก็ดีจัยที่ได้ถ้วยกลับบ้านด้วย55555555
    ตั้ม ทอมแคท

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โอกาสหน้าเจอกันอีกครับ
    ครั้งไม่ค่อยพร้อม รีบกับเหมือนกันครับ และก็ไม่ได้ลาอีกกลับซะอีก
    สนุกมากๆครับ บรรยากาสยังกันเองเช่นกัน ฮาตลอดดดดดดดด

11. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สนุกอบอุ่นเหมือนเดิมครับ....ระยะทางไม่ใช่อุปสรรค มีงานดีๆ จะไปหาพี่น้อง HLc อีกเหมือนเดิมครับ

12. ใจมากๆๆครับพี่มุ้ย ดีใจมากๆๆที่ได้เจอกับพี่ครับ
    ต้องขอโทษด้วยต้องรีบกลับไปงานศพต่อนะพี่
    คราวหน้ารถผมกะว่าจะลง14-15ให้ได้
    ตั้ม ทอมแคท

13. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่ให้กันเสมอ
    ขอโทษด้วยที่กลับก่อน(งานเข้า)

14. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านเช่นกันครับที่ทำให้มี HILUX CLUB. ในวันนี้...

15. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ขอบคุณมิตรภาพที่ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ มีให้

ขอบคุณ เเม่ ที่ให้เงิน มาทำรถ เพื่องานนี้

16. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ขอบคุณอะไรก็ตามทั้งหมดที่ทำให้เราได้เจอกัน Hilux club

17. รัก Hilux club จังเลย
    ตั้ม ทอมแคท

18. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    สามัคคีคือพลัง

19. เจอกันคราวหน้ารถพี่อาจจะเปง2jz ก็ได้เอริ๊กๆๆ
    ตั้ม ทอมแคท

20. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ไม่ว่าจะเทอร์โบ หรือ NA ก้อพี่น้องกัน..........ต้องขอบคุณทุกคนและบรรยากาศดีๆ จึงทำให้มีปี 4 , ปี 5 และ ปีต่อไป.......จนเป็นทศวรรษ และ ศตวรรษ

ต้องขออภัย ที่ไม่ได้วิ่ง และกลับก่อนนะคับ..........ปั้ง ปั้ง (ประทัดหมดเยอะมั้ยท่านปาทาน)

21. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขอบคุณไมตี้เขียวคันแรก....
    ขอบคุณไทเกอร์คันที่สอง.....
    ขอบคุณแอลเอ็น 106......
    ขอบคุณบริษัทโตโยต้าที่ผลิตรถและอะไหล่มาให้.......
    ขอบคุณเพื่อนๆๆและพี่ๆๆที่ยังเป็นกันเองเหมือนเดิม.....

22. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    สนุก ฮาๆ ตามภาษา HLC ^^

23. ขอบคุณ ที่ทำให้เรา คือ HLC
    ขอบคุณ ที่พร้อมจะเดินทางไปด้วยกัน
    ขอบคุณ ทุกสิ่งที่ทำให้มีเราในวันนี้
    ขอบคุณ ที่ผ่านไปด้วยดี
    เราต้องเดินหน้าต่อไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

24. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ขอบคุณพี่น้องHilux Clubทุกๆท่านครับเช่นกันครับ ที่ทำให้เกิดมิตรภาพที่แสนอบอุ่น และจายังคงเป็นเช่นนี้ตลอดไป ขอบคุณครับ

25. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ขอขอบคุณรถเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน

ที่ทำให้ผมได้ซ่อมรถ

และแอบขับ 555555555555

26. สู้เพื่อแม่ นะตาแป๊ป อิอิ

27. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ขอบคุง hilux club คับ สนุกมากคับ งานนี้

ขอบคุงเพ่ๆดีเซล ที่ทำให้ได้สูด ควัน เข้าปอด

ขอบคุง เพ่ๆชาว Jz ที่ทำให้ได้สูด กลิ่นยาง เข้า ปอด คับ

สวยทุกคันเลย HLC สุดยอดดดดดดดดดดด

28. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอบคุณ HILUX CLUB บ้านหลังที่สองของผม
    ขอบคุณเพื่อนๆที่กล่าวมาทั้งหมดแทนตัวผม อิอิ​

29. ขอบคุณแม่ด้วยอีกคน ที่พยายามจะไม่เชื่อว่าลูกขโมยเงินในร้านไปแข่งรถ...

บอกได้คำเดียวว่าประทับจัยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ดีจัยที่ได้ใช้ hiluk
    ตั้ม ทอมคท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้