คอม้าสามารถเปลี่ยนลูกปืน ( แบริ่ง )

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย สรศักดิ์, 3 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สรศักดิ์

สรศักดิ์ New Member Member

84
    0
    0
    ผมนำรถไปเช็คช่วงล่างซ่อมไป 6,000 บาท เปลี่ยนลูกปืนค้าม้าตรงปีกนกทั้งซ้ายและขวา เปลี่ยนลูกปืนล้อทั้งสองข้าง ลูกหมากแร็คกันโครงทั้งสองตัว และเพลาข้างขวาหนึ่งข้าง ค่าแรง 500 บาท คือช่างช่วยประหยัดผมพึ่งรู้ว่าคอม้าสามารถเปลี่ยนลูกปืนได้ด้วยไม่ต้อง
    ซื้อเชียงกงเพราะโทรไปถามต้องซื้อยกทั้งพวงเลย

2. zovoy

zovoy New Member Member

20
    0
    0
    ไปทำที่ไหนมาครับเนี่ย ^^

3. สรศักดิ์

84
    0
    0
    อู่รู้จักครับ ซ่อมกับน้องเขามา 6 ปีแล้ว ช่วงล่างและเปลี่ยนเกียร์ อู่อยู่แถวรามอินทรา ก.ม. 2 ครับ

4. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    เปลี่ยนได้ ใช้ของอะไรครับ

5. สรศักดิ์

84
    0
    0
    ใช้ของ skf ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้