เก็บภาพ AC-Racing-Day @ BANGKOK DRAG AVENUE

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Myjeabb dRIFTing, 28 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    เก็บภาพ AC-Racing-Day @ BANGKOK DRAG AVENUE

แวะเข้าไปตอนบ่ายๆ เพราะกว่าจะหาเจอ ถาม ตลอดทางเลยคะ
    แอบไป มองๆ ดูก่อน เป็นแนวทาง อนาคต แล้วกันเนอะ

สนามต่อไปที่จะไปติดตาม คงหนีไม่พ้น 12 ธันวาคม พีระ เซอร์กิต นะคะ
    ^____________________^

รูปเซ็ทนี้ออกแนว อยู่ห่างๆ อย่างห่วง ๆ ฮาๆๆๆ :p

2. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ขอบคุณครับไม่เห็นเข้ามาทักทายกันละครับ:eek:

3. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    เห็นพี่ยุ่งๆ คะ เลยไม่กล้าเข้าไป ^_______^ ยินดีด้วยนะคะ

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ผลงานเป็นไงบ้างครับพี่เบิ้ม

5. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    โถ น้องเจี๊ยบอุตส่าห์ไปถึงที่แล้ว น่าจะเข้าไปทักทายกันหน่อยนะเนี่ย

ว่าแต่ผลเป็นไงกันบ้างครับพี่

6. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ขอบคุณครับ

น่าจะเข้ามาทักทายกันบ้าง รับรองปู่เบิ้มไม่กัด

7. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    พี่เบิ้มใจดี ตลก เฮฮา เป็นกันเองสุดๆทักด่วน อิอิ

8. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ขอบคุณสำหรับ รูปน่ะครับ น้องเจี๊ยบ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้