รบกวนสอบถามเรื่องล้อแม็กครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย aukpr, 13 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    หลังจากขับแบบเดิมๆมาประมาณปีนึงแล้ว เลยคิดจะอยากหล่อแบบพี่ๆบ้าง เลยตั้งโปรเจคขึ้นมาพวกลิ้นหน้า กระจัง แล้วก็แม็กครับ
    คิดว่าจะใส่ขอบ 16 หน้ากว้าง 7 ไม่ทราบว่าต้องออฟเซ็ตเท่าไรครับถึงจะดี แล้วยางควรจะใส่ขนาดเท่าไรครับ แล้วโช้คเดิมสปริงเดิมจะทำให้ติดซุ้มหรือเปล่าครับ

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    +42 ครับ

ถ้าจะเอาเต็มๆซุ้มก็ +33 แต่โช๊คแข็งๆหน่อย อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ธันวาคม 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้