งานที่บางแสน ปีนี้วันที่ 12-14 [รึป่าว] มีใครไปมั่งอ่ะครับ เพื่อไปได้ไปเจอกันครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย justplay, 5 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. justplay

justplay New Member Member

10
    0
    0
    เอ่อ คือว่าผมอยากรู้ว่าพวกพี่ ๆ มีไปกันไหมอ่าครับแล้วไปกันวันที่เท่าไหร่

เพื่อไปจะได้ไปนั่งคุยกันแถวนั้น

ส่วนตัวผมน่าจะไปวันเสาร์ ไม่ตอนกลางวัน ก้อ ตอนเย็น

เพื่อมีพี่พี่คนไหนไปกะว่าจะไปดูรถพวกพี่ ๆ หน่อยอะครับ ยังไงก้อทิ้งเบอร์ไว้หน่อยนะพี่ ^ ^.

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ไม่วางครับเลยไม่ได้ไป ช่วงนี้อยู่ในช่วงรับปริญญางานเยอะ

เพื่อนชวนอยู่เหมือนกัน

3. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    เห็นสีเเดงครับจอดอยู่ใก้ลบ้านพักที่ผมพักอยู่เมื่อวันเสาร์สวยมากครับไม่รู้รถผู้ใด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้