หาร้านซ่อมหูกันชนหน้าครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย P'WAR, 31 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ไปวิ่งตกหลุมมา หูกันชนหน้าซ้ายขาดเลยอ่ะ...ตอนนี้ห้อยๆอยู่
    เพื่อนๆท่านใดเคยไปทำมาแล้วแนะนำร้านซ่อมหน่อยคับ ถ้าได้ระแวก รังสิต ลำลูกกา หรือดอนเมือง วัชรพล รามอินทราก็ดีครับ
    ไกลๆไปไม่ค่อยถูกครับ..หลงตลอด...
    ยังไม่แน่ใจว่าต้องถอดกันชนหรือว่าง้างออกมาซ่อมหูยึดได้เลยหรือปล่าว...
    :cry::cry::cry:

2. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    ประสบการณ์ที่เคยทำ เป็นตรง มุม ขวา ง้างออกมา แล้วช่างเอา พลาสติกนาบ แล้วเอาหัวแร้งแบนๆ จี้ให้เชื่อมติด

ทำไม่ถึง 15 นาทีเสร็จ

ถ้าจะลองเอาลองหาเศษพลาสติกเชื่อมเองก็ได้ครับ

ถ้าไม่ได้ ผมเคยทำแถวจรัญ 13 อ่ะครับ อู่ ทวีชัย ครับ

3. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยวจะลองทำดูครับ..มันยื่นๆไม่สวยเลย...แต่ถ้าไม่เวิร์คยังงัยจะไปที่อู่ตามที่แนะนำครับ ขอบคุณนะครับ Vitty.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้