ฮัลลลโล้ววววว

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย ลุงตุ๊ก, 1 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ลุงตุ๊ก

ลุงตุ๊ก New Member Member

6
    0
    0
    ฮัลลลลโล้วววว มาย เนม อิส ตุ๊ก

ไม่ได้เจอชาว DNA นานแล้ว คิดถึงจัง เมื่อไร จะมาหาไรเล่นกับ รามอินทราโซน อีกอ่ะครับ

รออยู่น๊า............... มิส ยู

2. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    หวัดดีคร๊าบบบบบ....... แล้วจะแวะไปนะคับบบ

3. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ลุงตุ๊ก ครับ วันเสาร์นี้ค่ำๆๆจะไปร้านสุขโขสโมสร กานครับพี่ไปด้วยกานมั้ยครับ
    //ม่ะวานมัวแต่เดินหาของพอดีรถเพื่อนมิด ม่ะได้ไปวันเกิดพี่บอยเลย
    ไม่รู้งอนหรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้