ไฟวงแหวน แบบติดเพิ่มเอง มันทนรึปล่าวครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TT_GOVERNMENT, 26 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    เพื่อนๆ ที่เคยทำไฟวงแหวนโคมไฟหน้ารถมา อยากทราบว่ามันคุ้ม

หรือ คงทน หรือไม่ครับ

เพราะที่เคยเห็นมา บางคัน ไฟติดข้างนึง ดับไปข้างนึง

ขอความเห็นหน่อยครับ

:cool::cool::cool:

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    อันนี้ดูด้วยตาเปล่าไม่เห็น ดูเจ้าที่น่าเชื่อถือได้ก็จะดีครับ

3. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ผมว่าสวยดีนะ แต่ไม่รู้พี่หนวดจะหาเรื่องเล่นรึป่าวเนี่ยดิครับ

4. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ไม่เคยใช้นะครับ แต่เห็นส่วนมากมักจะดับหรือแสงไม่เท่ากัน

5. PirenZe

PirenZe New Member Member

109
    7
    0
    ติดเพิ่มกับติดที่ร้านบางทีมันก็ใช้ของเหมือนกันล่ะครับ งานติดตั้งถ้าเข้าใจก็ไม่ยากครับ คือหาร้านที่เป็นหน่อยครับ

ผมเน้นที่งานการติดตั้งการเก็บสาย ความสะอาดอะไรพวกนี้อ่ะ มันบ่งบอกความรับผิดชอบงาน การรับประกันอะไรก็ว่ากันไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้