ถึงพี่ๆคับ วันงานนัดไปพร้อมกัน ปั้มปตท บิ๊กคิง ที่เดิมไหมครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AoF_ViGo, 30 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ผมว่ารวมแล้วขับไปพร้อมกัน รอบที่แล้วนัดเองแต่ไม่ใด้ไปรถหมุนซะก่อน รอบนี้ไปแน่นอนครับ
    เรื่องเวลา เสนอมาเลยครับแปดโมงดีมั้ยหรือเก้าโมง กันมาสาย งั้นเอาแบบนี้นะครับพี่ๆ ปั้มปตท ตรงที่เลยบิ๊กคิงส์มานิดหนึ่ง ตั้งแต่แปดโมง เก้าโมงล้อหมุนเดินทางไปคลองห้าว่าไงดีพี่ตามนี้นะ
    เพราะว่าโลตัสเดียวเค้าไม่ให้เข้า จอดข้างหน้าเดียวโดนจับ

0879358567สงสัยอะไรโทรมาเลยครับ อ็อฟครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤศจิกายน 2010
  2. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    โซน นนทหรือใกล้เคียงไม่มีเลยหรอครับรอบที่แล้วยังนัดกันอยู่เลยสงสัยต้องขับไปคันเดียว อิอิ

3. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    เด๋วผมดูงานก่อนคับ .... ว่าจะแว๊บไปได้กี่โมง ^^

4. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ใจเย็นๆมีพวกไปด้วยแน่ๆครับ

5. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ประมาณแปดโมงครึ่งก็ได้ครับ ปั้มน้ำมันดีกว่าครับ....ที่โลตัสเช้าไปบางทียามไม่ให้เข้า

6. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    อย่าลืมพี่นะครับ นัดที่ไหนบอกด้วยนะ

7. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    มีพวกไปแน่ คับ ออฟ

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย

9. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ตามนั้นครับ

10. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ถ้าไปไม่ทันเดี๋ยวตามไปครับ.....

11. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ออฟนัดมาเลยครับที่ไหน กี่โมงเด๋วผมไปสมทบด้วย

12. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ยามคนไหนพี่มุ้ย บอกเพื่อนบอลผ่านฉลุย 55

13. แล้วเจอกัน

14. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    คราวที่แล้วไปเช้าเกินไปมันบอกยังไม่เปิด เกือบไม่ได้เข้า

15. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    งั้นเอาแบบนี้นะครับพี่ๆ ปั้มปตท ตรงที่เลยบิ๊กคิงส์มานิดหนึ่ง ตั้งแต่แปดโมง เก้าโมงล้อหมุนเดินทางไปคลองห้าว่าไงดีพี่ตามนี้นะ
    เพราะว่าโลตัสเดียวเค้าไม่ให้เข้า จอดข้างหน้าเดียวโดนจับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 ตุลาคม 2010
  16. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    รับทราบ คับ

17. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ปตท เลยบิ๊กคิง ตามนั้น

18. โซนบางนาไปเจอกันตรงไหนดีครับ จะมีใครไปกับเราไหมน้อ
    ตั้มราม2

19. บางนา พัดยา สุวรรณภูมิ ไปพร้อมปาทานได้คับ

20. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    จะมีโซนดอนเมือง รังสิต ปทุม มั้งไมเนี่ย

21. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    บิ๊กคิงมันอยู่ตรงไหนครับ ได้ข่าวว่ามันเจ๊งไปแล้วนี่นา.......5555

22. รับทราบครับ แล้วเจอกัน

23. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ผ่านตัวเมืองปทุมโทรบอกด้วยนะ ขอตามไปด้วยครับ ผมไปสนามไม่ถูกกกกกก

24. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ถ้าไปไม่ถูกก็มารอที่ ปตท.ฝั่งธนก็ได้แป็บ เดี๋ยวพาไป........ผมไปปทุมไม่ถูก เอิ้กๆๆๆๆ

25. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตาม มาส่งครับ คงไปไม่ได้ ครับงานเข้าๆๆๆ

26. ประทานแมนว่างัยดีครับ
    ตั้ม ทอมแคท

27. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ดันๆ...บิ๊กคิงบางใหญ่ใช่ปะครับ...ถ้าไปไม่ทันเดี๋ยวตามไปนะ..

28. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    รับทราบครับ

29. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    อยู่บางใหญ่ครับพี่เลย โลตัสบางใหญ่มา ประมาณ6-7กิโล ห้างเจ๊งไปแว้ว เลยมานิดเดียวก็เจอปั้มแล้วครับ

30. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    555+ ใช่ได้เลยนะเนี้ย

กวนทั้งคู่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้