กระทู้สั่งคิ้วรอบคัน R-30 PARTII สำหรับคนที่พลาดรอบแรก ทำเสร็จแล้ว มีรูปแล้วครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 20 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    มาและพฤหัส นี้ได้เห็นของ สำหรับคนที่โทร
    ถามผมว่าเมื่อไหร่จะทำรีบเข้ามาเลยนะครับ
    ใคร ที่เคยสั่งไว้ ก็มาคอนเฟริมได้นะครับ

ส่วน คนที่ต้องการบางชิ้น ต้องรอ หลังจาก พวกครบเซ็ทจบก่อน
    คุณถึงจะมีสิทธิได้สั่งแยกชิ้น แต่ราคาแพงแน่นอน....เพราะงั้นสั่งเป็น
    ชุดถูกกว่าแน่นอนครับ...........สนนราคาสอยู่ที่ .....3500........เท่าเดิม
    เท่ากับของเพื่อนต้นแนวซิ่งคับ..........ทั้งชุดมี 10 ชิ้น นะครับ แต่ถ้าใครจะสั่ง
    ชิ้นยาว ใต้ไฟ ก็คุยนอกรอบได้คับ ชิ้นงาน

ใครจะสั่ง ช่วยลงชื่อ ที่อยู่ หรือที่รับสินค้า....ราคานี้ไม่รวมส่งต่างจังหวัดนะจ๊ะ
    เนื่องจากชิ้นงานมีขนาดยาว จึงสามารถแตกหักได้ง่ายแนะนำให้มารับหรือนัดเจอ
    กับผม จะดีกว่า..............ส่วนใครจะสั่งจอง หรือดอนตังค่าสินค้า เด๋วผมจะลงให้อีกทีครับ

แจงไว้ก่อนเลยนะครับ ข้อมูลจากเพื่อนต้นแนวซิ่ง ว่าคิ้วไฟเบอร์ ที่สั่งทำนี้
    มันจะไม่แนบเรียบ เท่ากับของเดิมที่เป็นพลาสติกนะครับ เด๋วจะเข้าใจว่าสั่งไปใส่
    แล้ว ไม่เนียน เนื่องจากก๊อปจากของจริง แต่ด้านหลัง ทะเป็นพื้นเรียบ เพื่อให้ง่ายในการ
    แปะกาวสองหน้า เด๋วถ้าเสร็จแล้วจะมีการทดลอง ติดตั้งเด๋วจะมาลงรายละเอียดให้ดูกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2010
  2. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    จัดไปเพื่อน..

3. aea kazama

aea kazama New Member Member

24
    0
    0
    ผม เอ๋ ราชบุรี 1ชุดชัวคับ อีก1ชุดจะถามพี่เค้าก่อนว่าให้ผมไปเอาหรือเค้าจะมารับเองแต่ชัวเหมือนกันคับ

4. lorkode

552
    1
    0
    ลงรูปไม่ได้......รอกันไปก่อนละกัน วัยรุ่น

5. Dook_R30

Dook_R30 New Member Member

6
    0
    0
    รอดู รุปคับพี่ up ไป แหล่มๆ

6. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    สภาพต้นแบบเป็นยังไงบ้าง คุณหล่อ
    อย่าลืมเผื่อผมด้วยนะ 1 ชุด ครับ

7. lorkode

552
    1
    0
    ต้องสวย และเนี่ยนครับ
    เพราะไม่งั้นไม่รับงานครับ
    ให้ร้านแก้จนพอใจครับ

8. Sucker Mafia

Sucker Mafia Member Member

155
    0
    16
    จำได้ว่าคุณหล่อมีคิ้วบนกันชนหลังที่คุณหล่อทำจากไฟเบอร์ ไม่ทราบยังมีอยู่รึป่าวครับ

9. ของดี ราคาไม่แรง หนับหนุน
    ป.ล. หน้าเหยี่ยวมันต้องโชว์อินเตอร์หน้าเต็มใบอย่างนี้ แล้วก็โป่ง โรล์บาร์ เลย วัยรุ่น

10. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    ดีจังครับมีคิ้วเเบบก๊อบขายด้วยเผื่อมีใครขาดจะได้หาได้ง่ายๆว่าแต่ว่าชุดแต่งรอบคันที่ใส่ๆกันแบบที่แนสกับหล่อใส่ไม่มีใครก๊อบขายบางหรอครับ.....

11. lorkode

552
    1
    0

ก็อยากอยุ่นะพี่อั้ม......แต่เกรงใจคนที่ซื้อราคาเต็มไปกันหลักหมื่นทุกคน
    เลยไม่คิดจะทำเพราะ ต้องยอม เชื่อใจกัน เอาไว้ให้เป็นของหายาก
    สักอย่างละกันนะพี่..........แต่ที่แน่ๆ มีของแท้มาอีกชุดนึงแล้ว

.....................ไกล้ถึงไทยแล้วหละ........................

จำได้ว่าคุณหล่อมีคิ้วบนกันชนหลังที่คุณหล่อทำจากไฟเบอร์ ไม่ทราบยังมีอยู่รึป่าวครับ

.............................ตอนนี้ไม่มีของแล้วครับ แต่กำลังสั่งผลิตใหม่อยู่.........................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2010
  12. ใครยังไม่มีสั่งด่วนเลยนะคับ...งานดีมีคุณภาพแน่นอน

13. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    อินเตอร์เต็มหน้าโหดดีวะ บักหล่อ (เกี่ยวกับกระทู้ไหมวะเนี่ย)

14. jomcheek

jomcheek New Member Member

14
    0
    0
    อินเตอร์ โหดมากเพื่อน หล่อจัดมา 1 ชุด ครับ

15. jomcheek

jomcheek New Member Member

14
    0
    0
    ได้อินเตอร์ ใหญ่ หล่อใหญ่เลยนะ เพื่อน หล่อ จัดมา 1 ชุด ครับ

16. lorkode

552
    1
    0
    ที่ว่าจัดมา 1 ชุดนี่ คิ้วหรืออินเตอร์หละคุณธง ถ้าคิ้วเด๋วจัดให้
    ถ้าอินเตอร์ คงไม่มีพอดี แกงค์เปิด รื้อโกดังไปเจอ ของดีเลยสอยเลย

ไม่ได้ ไอ้บอมแม่ม ขอบแซว ว่าฟันกระต่าย
    มีโอกาศ เลยจัดแจงให้เข้าที่หน่อย เพื่อภาพลักษณ์
    รอโป่ง แม่มยังไม่มาเลย นานเกิ้น เด๋วหมดฝนคงเข้าอู่
    เก็บสีอีกรอบครับ

17. demons_6670

demons_6670 New Member Member

42
    1
    0
    ผม 1ชุดครับพี่หล่อขอราคาพิเศษนะครับ

18. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  19. Trenity

Trenity New Member Member

6
    0
    0
    สนใจคิ้วรอบคัน และสนใจชิ้นล่างใต้ไฟด้วย อิอิ
    อ่า ไม่ทราบว่า ตอนนี้มีลิ้นหน้าตัวไหนหลงเหลืออยู่บ้างมั้ยครับ

20. lorkode

552
    1
    0

โทรมาถามก่อนได้ครับ ส่วนพวกคิ้วใต้ไฟหน้าเหยี่ยว
    กับไฟหน้าคงต้องรอสักพักครับ ของหมด

21. lorkode

552
    1
    0
    ใคร ที่คิดว่า เอาชัวส์ช่วยลงชื่อและเบอร์โทรติดต่อด้วยนะครับ

สำหรับพวกเอาคิ้วรอบคัน ของไกล้เสร็จแล้ว

22. lorkode

552
    1
    0
    คิ้วรอบคัน เสร็จแล้วนะครับ....ผู้ที่สั่งจองไว้ กรุณา โอนตังค่าของให้กระผมด้วยครับ
    เนื่องจากยอดสั่งเป็นจำนวนเยอะ และงานเลย์ได้วันละ 2 ชุด ดังนั้น จึงต้องมีการเรียกเก็บ
    ค่าใช้จ่ายก่อน....เพราะเนื่องจาก

.เคยมีกรณีสั่งแล้ว.... พองานเสร็จบอกไม่มีตัง...แต่ของทำเสร็จแล้ว...แล้วผมจะทำใงละคับ
    ผมต้องมารับภาระค่าชิ้นงานที่คุณสั่งแล้วไม่เอา
    หรือเด๋วมาเอา ตามออเดอร์ ดังนั้นเพื่อเป็นการ ป้องกันการบาดเจ็บของกระผม คนที่โทรมาสั่ง
    หรือลงชื่อไว้ในบอร์ด กรุณา โอนเงิน....ค่าชิ้นงาน มาที่บัญชี เต็มจำนวนไม่มีการมัดจำครับ

หรือ ใครจะมารับชิ้นงานด้วยตัวเอง ก็ วันจันทร์ นี้เริ่มมารับได้เลยครับ
    รายชื่อคนที่สั่งจอง คิ้วรอบคันไว้นะครับ.....ขาดตกใครไปแจ้งได้เลยนะครับ

1..คุณ aa. .......เจแปน..........2 ชุด...กรณีพิเศษ
    2..บอส... สงขลา...................1ชุด.....โอนมาแล้วครับ
    3..คุณต้น.... ศรีนครินทร์.......1ชุด.....โอนมาแล้วครับ
    4..คุณเต้....สมาชิก................1 ชุด....โอนมาแล้ว
    5..ป่อง...ข้างบ้าน..................1ชุด
    6..คุณหนึ่ง...สีบอร์น.............1ชุด.....โอนมาแล้ว
    7..เอ๋........ ราชบุรี.................1 ชุด
    8..โตโต้...ราชบุรี..................1 ชุด
    9..พี่โต้..เชียงใหม่.................1 ชุด...โอนมาแล้วครับ
    10..โน๊ต...สายไหม................1ชุด....ยกเลิก ไม่เอาแล้ว
    11..คุณธง..ระยอง.................1ชุด....โอนมาแล้ว

จะสิ้นเดือน พอดี จะได้ไม่มีข้ออ้าง กันครับ
    ผู้ที่มีรายชื่อตามนี้.......ช่วยกรุณา โอนตังค่าของมาตามหมายเลขบัญชีตามนี้

ชื่อบัญชี
    นายทองหล่อ ทัดโท
    หมายเลขบัญชี 2034108296
    ธนาคาร กรุงเทพฯ สาขาลาดพร้าว 44

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 สิงหาคม 2010
  23. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    มีเพื่อนเอ๋ ราชบุรี เราแอบสั่งด้วย อิอิ

24. OHkazama

OHkazama New Member Member

17
    0
    0
    พี่เอ๋ ราชบุรี ตั้งแต่เอารถมาทามไม่ยุด ติดติ่งเรื่องคิ้วรอบคันมานาน

25. demons_6670

demons_6670 New Member Member

42
    1
    0
    ผมด้วยพี่หล่อเอาชัวของมีพร้อมจ่ายตัง

26. lorkode

552
    1
    0

กระป๋องง เอ้ย แกหงะหมาย 5 เลยนั่นแหละ

..................ไม่ลืมหรอก.........................

27. lorkode

552
    1
    0
    รายชื่อผู้ที่โอนเงินมาแล้ว อัพ...เดทแล้วนะครับ

28. lorkode

552
    1
    0
    ใครอยากดูรูป คิ้วรอบคันที่เสร็จแล้ว
    ทิ้งเมล์ไว้ได้เลยครับ ตอนนี้เสร็จแล้ว
    และ คนที่สั่ง แล้วยังไม่ได้โอนตัง

หรือ แอดมาที่ [email protected]

ผมจะให้เวลาไม่มากนะครับ...ถ้าใครจ่ายก่อนผมให้ก่อน
    ใครสั่งแต่ตัง ยังไม่จ่ายก็ ทีหลัง ตามนั้นนะครับ

29. lorkode

552
    1
    0
    ยังเงียบ กันอยู่ครับ......ทำไมเป็นแบบนี้ตลอดเลย

30. lorkode

552
    1
    0
    คนที่สั่ง ช่วยเข้ามาอ่านกันหน่อยนะครับ
    นี่ก็เลยสิ้นเดือนมา 5วันแล้ว ถ้า อีด อาทิตย์
    ยังไม่ดอนผมถือว่าคุณ ไม่สนใจ ผมให้คนที่โอน
    ตังมาก่อนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้