เรื่องใจหายครับ ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Chansata, 29 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chansata

Chansata Member Member

32
    0
    6
    คือว่ารถผม ท่ออินเตอร์หลุดนี่คือประจำอะครับ แต่เมื่อกล่องใส่กล่องเดิม พอหลุดผมก็ใส่ใหม่ก็กลับมาปกติครับ

ตแร่องคือ ผมเปลียนเป็นกล่องโมROMของ Garage HRSพอหลุดแล้วใส่ รอบมันมาอยู่ที่ 1500 ซึ่งปกติอยู่ที่800-1000

มันไม่สวิงนะครับ ข้างเลยที่1000เวลาเราจอดเชยๆ

จะแก้ยังไงอะครับ เพราะผมกลัวจะเสียตังอีกแล้ว -T_T

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ไม่ต้องยังไงนิครับ ก็ไปแก้ให้ท่ออินเตอร์ไม่หลุดซิครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ถอดขั๋วแบตออกซัก 10 วินาที หรือ ปลั๊ก Power supply ที่ตูดกล่อง
    เพื่อReset ค่าDefualt ของกล่องทิ้งไป แล้วไปลองขับใหม่

แล้วอย่าลืม แก้ไม่ให้ท่ออินเตอร์หลุดอย่างที่หมอก้องบอก

4. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    หมอก้องเค้าชำนาญเรื่องแก้ครับ

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ยังสู้พี่ไม่ได้หรอกครับบบบ พี่ต๊อก ระดับเทพพพพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้