สวัสดีคร๊าบบบบบบบบบ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย x kmit'l, 10 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ติดเน็ตแล้วคับรอมานาน ตอนนี้ลูกชายผมก็เดือนกว่าแล้วคับแข็งแรงดีคิดถึงทุกๆคนเลยทีนี้คงได้เข้ามาคุยกันบ่อยๆแล้วล่ะคับ

2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ยินดีเสมอน้อง แล้วกิจการเป็นอย่างไรบ้าง โดนน้ำท่วมป่าวอ่ะ
    เอาหลานมามีตติ้งด้วยเมื่อโตอีกหน่อยนะ ขอให้กิจการโตวันโตคืนเด้อ :D

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เป็นไงบ้างคุณพ่อคนใหม่ ..... ไม่เจอกันนานเลยนะ

4. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ตอนนี้กิจการก็ดีคับแต่ของแพงมากกกกแพงไปหมดทุกอย่างเลย เอาไว้ให้โตอีกหน่อยจะพาไปเจอแล้วกันน่ะคับ

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ยินดี และพร้อมรอต้อนรับเสมอจร้า

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ยินดีด้วยครับ

สำหรับคุณพ่อคนใหม่ น้องโตแล้วอย่าลืมพามา meeting ด้วยล่ะครับเอ็กซ์ :):cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้