แนะนำฟลิ์มให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Damonz, 27 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    ตอนนี้ใสปิ๋งครับ จริงแล้วก้อชอบใสใสแหระ แต่คนนั่งด้วยบอกไม่ไหวแร๋ะร้อนชิหาย
    เพื่อนๆช่วยแนะนำให้หน่อยครับ สามตัวเลือก
    ๑ หน้าเขียวL75หลังดำ (มันจะเกลื่อนไปไหม)
    ๒ ดำทั้งคัน (ดำซักกี่เปอร์เซน ดีอะ)
    ๓ เขียวใสทั้งคัน (อันนิชอบนะ แต่L75 ทั้งคันมันจะจนเอา มีอย่างอื่นใกล้เคียงไหมครับ)
    หรือว่ามีตัวเลือกอื่นแนะนำได้ครับ
    ของบไม่เกินห้าพันนะครับ ขอบคุณทุกความเห็นครับ

2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    นาทีนี้ที่ใช้อยู่ขอแนะนำ 3M ครับ

รหัส R คือมีปรอทจะเป็นเงา

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V9833963/V9833963.html

ส่วนผม
    3 บานหลัง FX-5 มืดมาก
    3 บานหน้า FX-30 ใสๆกำลังดีประมาณ 50% กลางวันไม่ร้อนมาก กลางคืนมองสบายๆ

รอบคันรวมลอกของเดิม 3500 ร้านเมืองทองกระจกยนต์ ตรงข้ามทางเข้าเมืองทอง

3. ขอถามต่อนะครับ
    แล้วมีแบบสีเขียวเหมือนกระจกตัวนอกมั้ย
    แล้วราคาประมาณเท่าไหร่(ทั้งคัน)
    แล้วมันจะร้อนรึป่าว

4. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    งบ น่า จะไม่พอนะ ถ้า L75 ทั้งคันอะ
    ฟิลม์ที่คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไป ก็มี 3m Hi-cool
    Lamina ราคาไม่สมเหตุสมผล ยี่ห้อนี้มีขายแต่ในไทย ต่างประเทศไม่รู้จัก

5. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    เห็นทางร้านพี่ผมเค้าบอกสามเอมดี แต่ผมก็ใช้ลามิน่า สามเอมมีโทนสีน้อยครับ ไฮคูลเยอะแต่ปรอทก็เยอะตาม

6. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
  7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    Lamina L75 สวยดี

8. แล้วที่ขายในเว็บชาเขียวทั้งคัน
    2,500 ร้อนมั้ยครับ
    แล้วมันสวยมั้ย

9. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    ของคุณ BoBo สวยดีคับ รบกวนขอรายละเอียดหน่อยได้ไหมครับ อิอิ

10. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ไม่มีข้อมูลเลยครับ เห็นว่าสวย กว่าตัวอื่น ที่ติดอยู่ ฟิมล์ 3 บานหน้า Laminar L75 Special + 3 บานหลัง ดำ60%

เรื่องความร้อน ช่วยได้นิหน่อย เเต่ก็ยังร้อนอยู่ดี สีของฟิมล์ น่าจะเหมือนกับตัวนอกมากที่ ผมว่าได้สวยอย่างเดียวนะรา

คาเเรงอยู่นะ L75 Special ตอนที่ติดมาก็เจ็ดพันกว่าๆ ครับ

11. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    wไม่ใส่กระจกเขียวไปเลยละครับ ผมพอมีอยู่ 4บานข้าง รวมหูช้าง หล่อๆเลยนะ ใสๆเลย หล่อๆ สนใจ 084-7309697

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้