อยากชวนพี่ๆ-เพื่อนๆไปงานแข่งรถบางแสนสปีดเฟสติวัล 2010 (เข้ามาดูรายละเอียด+ที่พัก+อุดมการณ์)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย INTER_ZONE, 5 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สืบเนื่องจากกระทู้นี้นะครับ
    http://racingweb.net/forums/showthr...มีรูปมาให้ดูครับ...งานบางแสนสปีดเฟสติวัล-2010

วันที่ 12-13 พ.ย. 2553 เป็นวัน ศุกร์-เสาร์
    จุดประสงค์ต้องการแค่ คืนวันศุกร์และวันเสาร์เท่านั้น อิอิ
    รายละเอียดมีดังนี้

บ้านพักที่กาดวอนนภา หลังนี้ค่าเช่าวันล่ะ 4พันบาท ผมจองไว้แล้ว 2 วันคือวันที่ 12-13 พ.ย. 2553 เป็นวัน ศุกร์-เสาร์
    ผมจ่ายไปแล้ว 2000.- ผมออกให้ ส่วนที่เหลือหารกันอีกทีครับ (รายละเอียดดูตามลิ้งค์ด้านบนเลยระครับ)
    และจุดประสงค์ในกระทู้นี้ผมอยากทราบว่าสมาชิกท่านใดหรือสนใจที่จะไปบ้าง อยากชวนกันไปเยอะๆครับ
    จะไปวันศุกร์หรือวันเสาร์ หรือทั้ง2วันแล้วแต่นะครับ
    อยากชวนสมาชิกชาว HLC ไปงานนี้สักครั้ง (แต่ปีที่แล้วก็เจอกันอยู่นะ อิอิ) ;)
    ***ที่พักไม่ค่อยเพมาะกับความเป็นส่วนตัว แต่ค่อนข้างในส่วนรวมนะครับ
    ***ยังไงอยากทราบจำนวนคนที่จะร่วมเข้าพักหรือจะไปแต่ไม่พักด้วยครับ ผมจะได้เตรียมอาหารการกินไปเผื่อๆด้วย ;)

ป้อม - 085-77-33-2-55

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ในส่วนของที่พักผ่านไปแล้ว คราวนี้มาในส่วนของกิจกรรม..อิอิ !!

ยามกลางวันบริเวณนั้นก็จะมีการแข่งขันรถประจำปีซึ่งเค้าจะปิดถนนบริเวณนั้นแทบหมดเลยเพราะทำเป็นสนามแข่งรถ
    พอกลางวันทำการแข่งเสร็จกลางคืนก็ทำการเปิดการจราจรตามปกติ บางคนชอบถ่ายรูปในสนามแข่ง คราวนี้ได้มีโอกาสเข้าไปถ่ายแน่ๆครับสวยมากๆ

..

...
    ....
    นั่นคืองานในช่วงของกลางวัน...ซึ่งผมไปทีไรไม่ได้เข้าไปดูสักที อยู่แต่ที่พัก จิ๊บเหล้านุ่มๆแล้วดูถ่ายทอดสด พร้อมกับฟังจูน ว.แดง เเอบฟังสตาร์ฟของสนามไปด้วย อิอิ

และกิจกรรมยกตัวอย่างเช่นข้างล่างนี้ครับ
    จุดพุ ปล่อยโคม ดื่มเหล้า+อหารทะเลอร่อยๆ

...

และถนนเลียบหาดบางแสน...

..

...
    ...
    ...
    ...

...
    ...
    ...
    อิอิ....
    [​IMG][​IMG]
    ....

ดูรูปแล้วฟังเพลงไปด้วยครับ..อิอิ

http://www.4shared.com/audio/2X3RT7b6/P2WARSHIP_-_.html

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2010
  3. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    น่าสนุกจังครับ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตอนกลางคืนนี้แหละ น่ามันส์

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    น่าไปจังเลย.....ครับพี่ป้อม

6. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ดึกๆ มานมากคราฟเพ่ๆ ผมรอชมช่วงดึก เสวๆๆๆดี

7. ป้อมตกลงรถว่างเปล่าวป้อมจะให้ช่วยขอสาวววววววววววหน่อยฮิฮิ
    ตั้มราม2

8. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    รีบตัดสินใจครับ...เดือนหน้าแล้วนะครับ...อิอิ
    พี่ตั้มครับ...
    ผมว่าให้คนใกล้ๆช่วยขนมาให้ดีกว่ามั้ยครับ..อิอิ

9. ok จัดไป
    ตั้มราม2

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    UP UP UP
    ให้ครับ

11. UP UP อีกครับ
    ตั้มราม2

12. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    น่าสนครับ...ติดใจปีที่แล้ว...

13. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    งานดีมีคุณภาพมาอีกแล้วครับ

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    น่าไป 50/50

15. คนเยอะมากๆ

16. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ว้าววววว ตื่นเต้นๆๆๆ

17. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    น่าสน 80/20.........

18. ไม่พลาดเรยนะ ทุกงานนนนนนนนนนนนนนนนน 555+

19. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ว้า..จะมีใครช่วยแชร์ค่าบ้านมั้ยเนี๊ย

20. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    น่าไปดีจัง

21. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ตอนกลางวันไม่มันเท่ากลางคืน มันกว่า5555

22. ดันก่อนครับ

23. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    พี่ตั้มจะเอาเด็กที่ร้านไปด้วย...อิอิ

ปีนี้ รถ HLC แอบซุ่มทำก่อน งานมิตติ้งหลายคันเลยนี่นา
    จะมีคันไหนไปวิ่งเล่นบางแสนบ้างมั้ยครับ

24. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ต้องจัดๆ

25. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ดันๆ..น่านุกจัง..

26. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    น่าไปครับ...

27. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    อิอิ...อีกแค่ 1 เดือนพอดี..

28. เรื่องเด็กไม่แน่จัยแต่ผมไปปปปปปปปปปปปปปป
    ตั้มราม2

29. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    upp!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้