ประกาศ ประกาศ !!! มิตติ้ง มิตติ้ง ขอเลื่อนเป็น วัน เสาร์ ที่ 30 ตุลาคม 53***เนื่องด้วยสภาพอากาศ***

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 8 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ประกาศ ประกาศ !!! ขอเลื่อนวันมิตติ้งครับ

เนื่องด้วยประกาศของ กรมอุตุฯ และสภาพอากศที่ไม่น่าไว้วางใจ

จึงขอเลื่อนวันมิตติ้ง เป็นวันเสาร์ ที่ 30 ตุลาคม 2553 เวลา 16.00 น. ครับ

โปรดฟังอีกครั้ง !!! หากไม่เข้าใจย้อนกลับไปอ่านข้างใหม่ อิอิ

ปล. ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ แล้วก็ขออภัยหากมีผู้ที่ไม่ได้เข้ามาอ่านกระทู้

<- - - - -> <- - - - -> <- - - - -> <- - - - -> <- - - - -> <- - - - -> <- - - - -> <- - - - ->

มิตติ้ง เสาร์ ที่ 16 ตุลาคม 53 เวลา 16.00 น. เป็นต้นไป

สมาชิก หน้าเก่า หน้าใหม่ ใครว่างก็มาพบปะพูดคุยกันนะครับ

ใครจะไป ลงชื่อ/เบอร์ ไว้หน่อยแล้วกันครับ

สถานที่ : ใต้สะพาน "กาญจนาภิเษก" หรือ "วงแหวนอุตสาหกรรม" ชื่อที่ถูกต้องผมก็ไม่แน่ใจ เพราะเท่าที่หาข้อมูลมา 2 ชื่อนี้ก็มีรูปเหมือนๆกัน

อยู่ใต้ทางด่วน ถ้าไปจากบางนา(ทางด่วน) วิ่งไปทางดาวคะนอง ลงพระราม 3 แล้วก็ตรงไปเรื่อยๆ ข้ามสะพานข้ามแยก 2 สะพาน แล้วก็ชิดซ้าย ประมาณ 100-200 ม. จะเห็นสะพาน (ทางด่วนกาญจนาภิเษก) ตัดกับถนน ก็ให้เลี้ยวซ้ายใต้สะพานเลยครับ ก็จะเห็นสวนสาธารณะใต้ทางด่วนครับ

แผนที่คราวๆที่พอจะหาได้ครับ แต่ผมก็อธิบายไม่ถูก เพราะไม่ชำนาญพื้นที่ เดี่ยวจะหาข้อมูลที่ถูกต้องมาบอกอีกทีครับ

รูปสถานที่จริงครับ มีสนามเด็กเล่น อยู่ด้านหน้าทางเข้า สนามหญ้าให้เด็กๆวิ่งเล่น (ใครจะพาเด็ก 17-18 ไปวิ่งเล่นก็ได้นะครับ 555) !!!
    " รูปตอนแรกที่เอามาลง ไม่รู้อยู่ตรงไหนเหมือนกันครับ"

ใครว่างก็มาพบปะพูดคุยกันได้ครับ ส่วนเรื่องสถานที่กินยังไม่ได้ระบุครับ เดี่ยวต้องถามเจ้าถิ่นครับว่ามีที่ไหนแนะนำ

รูนี้อยู่ฝั่งตรงข้ามครับ

เบอร์ติดต่อ บอย : 086-389-5635

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ตุลาคม 2010
  2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ที่สวยดีครับแล้วไปวันไหนครับ

3. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    เจ๋งเป้ง
    น่าจะใช้ถ่ายรูปได้ดีเชียวแหละ

4. photo_boya

926
    0
    0
    คงต้องรอให้หมดหน้าฝนก่อนนะครับ

ถ้าไปช่วงนี้ เดี่ยวงานจะกร่อย

5. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    อยากไปด้วยเหมือนกันครับ แต่ถ้ารถผมยังไม่ได้ทำอะไร ผมก็ยังไม่กล้าไปอ่ะครับ เพราะตอนนี้สีแตกครบรอบคันแล้วครับ เหอๆๆ
    ไว้จะถ่ายรูปมาให้ดูนะคร้าบ ผมรองบอนุมัติอยู่ครับ(จากญาติๆอ่ะครับ) เพราะตอนนี้ลำพังเงินเดือนตัวเองยังไม่ค่อยจะชนเดือนเลยค้าบ หุหุ
    แต่ไม่ลืม club nx แน่นอนครับ ทำเสร็จเมื่อไหร่ได้เจอกันอีกทีแน่นอนคร้าบบบ ^ ^

6. photo_boya

926
    0
    0
    หุหุ รถผมหน้าซ้ายมีแผล ประตูก็มี ท้ายรถก็มี แอร์ก็เจ๋ง

แต่ก็ไปตลอดครับ อิอิ

ไม่ได้จะไปโชว์รถครับ แต่จะไปหามิตรภาพ ของชาว NX ครับ

7. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    สู้ๆครับ เพื่อนๆ
    ผมว่าจะชวนไปวิ่งงาน Sunny Thailand วันที่16ตุลาคม นี้อยู่เหมือนกัน
    เพื่อมิตรภาพครับ สนุกๆๆ

8. photo_boya

926
    0
    0
    มิตติ้ง มิตติ้ง ใครจะไปลงชื่อ/เบอร์ บอกกันสักนิดนะครับ

ใครชำนาญพื้นที่ รบกวนบอกเส้นทางเพิ่มเติ่มด้วยนะครับ !!!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กันยายน 2010
  9. momo234

824
    6
    0
    ผมไปดัวยครับ แลัวพบกันนะครับ

10. aoody_pp

aoody_pp New Member Member

6
    0
    0
    ครับ บอย
    ถ้าพี่ไม่ติดอะไร ขอตามไปด้วยครับ พี่เลิกงาน 5 โมงเย็น
    กว่าจะถึงคงซัก 6 โมงเย็น
    *****มีพี่จากอุดร โทรปรึกษาเรื่องเปลี่ยนเกียร์ auto พี่ให้เบอร์ boy ไป ฝากด้วยนะครับ******

11. goou

goou New Member Member

5
    0
    0
    ปกติ... meeting กันทีไปกันเยอะมั้ยครับ..ประมาณกี่คันอะ...ครับ

12. photo_boya

926
    0
    0
    พี่ตี๋เจ้าเก่า ไม่เคยพลาด

มาเลยครับพี่ ส่วนพี่ที่อุดรผมฝากพี่ตี๋ อีกต่อแล้วครับ

ใครว่าง??? ก็ไปกันครับ จำนวนคงบอกไม่ได้ครับ ยังไงก็ลองดูจากกระทู้เก่าๆนะครับ

13. chatchawat

103
    0
    0
    ผมขอเสนอ นะครับ ผมว่าเราน่าจะไปจัดกันที่คลอง5 จะได้มีกิจกรรมร่วมกับเพื่อนๆที่อื่นด้วย
    ก็จะมีเพื่อนๆที่ใช้ NISSAN มารวมกันหลายคลับนะ ได้จอดรถถ่ายรูปร่วมกัน
    เพื่อเพื่อนๆอยากจะลองวิ่งสนุกๆกัน
    http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=19504.0

14. chatchawat

103
    0
    0
  15. photo_boya

926
    0
    0
    ต้องถามพี่ๆ ในคลับดูครับ เรื่องสถานที่

ส่วนตัวผมไม่ถนัดเรื่องลงสนามครับ

แค่ขับโฉบเฉียวดูหญิงไปวันๆครับ ก็แถวลาดกระบัง นศ.สาวๆ เยอะครับ อิอิ

16. keacha

keacha New Member Member

31
    0
    0
    ผมไปด้วยคนครับ

17. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ขอไปด้วยคน
    พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาที่บอร์ด เพราะคอมมีปัญหา

18. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เรื่องพี่ที่อุดร วันนั้นเค้าโทรมาหาผมด้วย
    แต่ผมหาเบร์พี่เค้าไม่เจอ
    ว่าจะให้เบอร์คุณตี๋ไป เพราะรถอยู่แถวพระรามสี่
    จะเข้าอู่เพื่อนคุณตี๋น่าจะสะดวก
    แถมจะทำช่วงล่างก็ที่โชจุ่ง
    ยังไงเจ้าตัวบอกเบอร์ทีนะครับ

19. momo234

824
    6
    0
    ผมคุยกับพี่เค้าแล้วครับ ไม่ไกลครับ

20. photo_boya

926
    0
    0
    ไม่ได้คุยกันนานเลยครับพี่

ไปมิตติ้งจะขาดประธานคลับได้ไงละครับพี่

พี่เค้าโทรคุยกับหลายๆคนเลยครับ

21. photo_boya

926
    0
    0
    สมาชิกใหม่ๆ ไม่มีใครสนใจไปร่วมบ้างเหรอครับ

ไม่ลงชื่อ จะไปเจอที่สถานที่มิตติ้งเลยก็ได้นะครับ

ไม่รู้จักใครก็ไปได้ หรืออยากรู้จักก่อนไป ก็โทรมาหาผมก่อนได้ครับ บอย 086-389-5635

เพราะครั้งแรกที่ผมไป ก็ไม่รู้จักใครเลยสักคนครับ

22. photo_boya

926
    0
    0
    วันเสาร์ นี้แล้วนะครับ

ใครว่างก็ไปพบปะสังสรรค์กันครับ

23. Zoml3ies

Zoml3ies New Member Member

29
    0
    0
    อยากไป ครับแต่ ติดที่ ยังไม่มีรถ อิอิ ตจว. หา nx ยากมาก สงสัย ต้อง ลง กทม

24. photo_boya

926
    0
    0
    อยู่ไหนละครับ

25. photo_boya

926
    0
    0
    ช่วงนี้ฝนตกบ่อยจัง วันเสาร์นี้จะตกไหมหน่อ

ภาวะนา อย่าตกแล้วกันครับ

26. momo234

824
    6
    0
    ต้องหาคนมาปักตะไคร้แล้วล่ะ

27. Zoml3ies

Zoml3ies New Member Member

29
    0
    0
    พิษณุโลก ครับผม

28. photo_boya

926
    0
    0
    คงต้องใช้อวนลาก

เดี่ยวจะเอาไปไว้หน้ามหาลัย

เพื่อคนคนหาสาว...............มาปัก แล้วละครับ อิอิ

29. photo_boya

926
    0
    0
    กรมอุตุฯ ประกาศ เรื่อง ระวังฝนตกหนัก

จะเอาไงดีหว่า !!!

ที่มา : http://www.tmd.go.th/list_warning.php

ประกาศ ประกาศ !!!

ขอเลื่อนวันมิตติ้ง เป็น วัน เสาร์ ที่ 30 ตุลาคม 2553

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ตุลาคม 2010
  30. photo_boya

926
    0
    0
    แข่งกันดัน กับ น้ำเครื่อง ปตท. กะ อะไหล่ NX

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้