เรื่องรอบเครื่องครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย daveann, 25 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. daveann

daveann New Member Member

27
    0
    0
    มีเรื่องสงสัยอยากถามครับว่า เวลาเปิดไฟหน้า แอร์ แล้ว รอบเครื่องของพวกพี่ ๆ อยู่ที่เท่าไหร่กันเหรอครับ ของผมเครื่อง ga15 ถ้าไม่เปิดแอร์ อยุ่ที่800 ตอนวอร์มเครื่องแล้วนะครับ ถ้าเปิดแอร์จะขึ้นไปอยู่ที่ 1000 แต่ถ้าเปิดไฟ แอร์ ก็จะตกลงมาประมาณ700 เวลาเบรคทีเนี่ยรอบตกเยอะเหมือนกัน มันปกติมั้ยครับ ปล. ผมยังไม่ได้เปิดวิทยุนะครับ เพราะวิทยุผมเจ๊ง สงสัยถ้าเปิดวิทยุด้วย รอบคงตกกว่านี้แน่ ๆ เลย:sad:

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ก็น่าจะประมาณนี้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้