ขอถามเรื่อง ค้ำ ultra racing

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pirat, 24 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pirat

pirat New Member Member

9
    0
    0
    มีใครใส่ค้ำ ultra racing ค้ำใต้ท้องรถที่เป็นชุดหน้าหลังบ้างคับ ใส่แล้วเห็นผลหรือป่าว แล้วมันจะทำให้กระด้างขึ้นมากไหมคับ
    ขอบคุณมากคับ

2. กำลังจะใส่ครับ เดี๋ยวใส่แล้วจะมาบอกว่าเป็นไงบ้าง

แต่เท่าที่ใส่อยู่กับคันอื่น แค่ค้ำปีกนกล่างด้านหน้าอันเดียว ใส่เข้าไป รถก็ คม ขึ้นชัดเจนแล้วครับ ส่วนเรื่องกระด้างนั้น กระด้างขึ้นแน่นอนครับ ใส่แล้วอาจจะต้องปรับโช้คให้หนืดน้อยลง 1 เบอร์ก็เป็นได้

3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ซุ่มอีกแล้ว 555

4. pirat

pirat New Member Member

9
    0
    0
    ใส่แล้วช่วยมาบอกด้วยนะคับ เพราะกำลังจะใส่เหมือนกัน ขอบคุณคับ

5. Chew_Chew

471
    1
    0
    ผมใส่เป็นยี่ห้ออื่นครับ ใส่แล้วคมขึ้นจริงๆครับ

6. ใครซุ่มกันแน่ (ฟระ)

7. Chew_Chew

471
    1
    0
    ผมไม่ได้ซุ่มนะ ใส่นานแล้ว แล้วอีกอย่างไม่มีใครถามด่วย 555 ^ ^

8. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    คมบาดตาสาวๆเลยหรือเปล่าเนี่ย

9. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    เลี้ยวคมขึ้นแน่นอน

10. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    แพงมะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้