แก้มด้านข้าง ถอดอย่างไงครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 23 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    จะถอดแก้มด้านข้างขวา ต้องถอดอะไร ตรงไหนบ้างครับ
    ขอบคุณครับ

2. thruonline

thruonline New Member Member

131
    1
    0
    เป็น น๊อต ล้วน ล้วน ครับ เท่าที่จำได้นะ มันต้องถอดไฟมุม ด้วยครับ แล้วเปิดฝากระโปรง น๊อต เบอร์ 10 ประมาณ 3-4 ตัว จากนั้นเปิดประตู แล้วดูตามแนวแก้มเลยครับ

ค่อย ค่อย แกะ ทีละตัว มันเป็นชิ้นใหญ่ ครับ ดูไม่ยาก ลองดูนะครับ....

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ตามพี่นัทเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้