เลขที่บัญชี ช่วยเหลือโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา น้ำกำลังท่วมครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย ปริญญา MR2, 19 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปริญญา MR2

ปริญญา MR2 New Member Member

50
    0
    0
    เลขที่บัญชีช่วยเหลือ โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา
    บัญชี ธนาคารกรุงไทย สาขานครราชสีมา
    ชื่อบัญชี โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา
    เลขที่ 301-3-40176-1

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ติดหมุดให้ครับจนกว่าวิกฤตนี้จะผ่านไปได้ อยากให้คนไทยทุกคนช่วยเหลือกันครับ ผมเข้าใจดี เพราะเมื่อปี 2543 ผมต้องติดอยู่ในน้ำท่วมสูงกว่า 1.50 เมตรที่หาดใหญ่เกือบสัปดาห์นึงเต็มๆ (คนอื่นน่าเศร้ากว่าเพราะน้ำสูงถึง 2-3 เมตร)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้