เบาะหลีง DB8 ยึดยังงัยครับ ?

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย P'WAR, 23 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ...ตัวพนักพิงมันไม่เป็นรัยครับ ผมยึดได้ปกติ เพราะรูมันตรงกับของเดิมเลย..แต่ตัวเบาะนั่ง รูมันไม่ตรงกับของเดิม...เพื่อนๆ ทำงัยกันครับ หรือต้องเจาะรูใหม่...ตอนนี้ได้แค่วางแหมะไว้เฉยๆครับ...ยังไม่กล้าเจาะครับ รอคำแนะนำก่อน ขอบคุณครับ:noidea:

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ของผมก็ไม่ใส่ วางไว้เฉยๆแค่ตัวหน้า ใส่ในรูก็อยู่แล้ว

3. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    แอบไปเอามาตอนไหน ไม่บอกกันบ้างเลย

ปล รู้สึกช่วงนี้จะมีของมาแต่งทุกอาทิตย์เลยนะ P'War

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    วางไว้เฉยๆ ก็พอครับ ของผมเดิมๆก็ไม่ได้ขันน๊อต

5. EK5616NAD

EK5616NAD New Member Member

124
    1
    0
    อ้าว...ใส่ไม่ได้หรือครับพี่
    ตัวเบาะรองนั่งมันไม่มีน็อตยึดด้านในนะครับ มีแต่ขาล็อคสองขาด้านนอกที่มันจะตรงกับรูที่ตัวถังรถอยู่แล้วอ่ะครับ
    ใส่ให้ขาลงรูให้สุดทั้งสองข้าง แล้วก็ดันเบาะลงไปมันก็จะล็อคกับพนักพิงเองนะครับ

6. NobodyPerfect

NobodyPerfect New Member Member

123
    14
    0
    ผมก็ทำตามนี้ครับ

7. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0

พอดีว่า...บังเอิญของมาได้ช่วงพอดีน่ะครับ....เลยรีบแงะฝาครอบล้อเอาเงินที่แอบซ่อนไว้จับใส่ไปก่อนน่ะครับ...
    แต่ข่าวเศร้าตรงที่ขาไป ดันตกหลุม...หูกันชนหน้าซ้ายขาดเลย...ดีที่เอาเงินออกจากฝาครอบล้อไว้ก่อน...ไม่งั้นหายหมดแน่ๆ
    ตะกี้...หัวหน้าเรียกให้ไปทำงานพรุ่งนี้ครับ....ได้ค่าเบาะคืนแระ อิ อิ :eek::eek:

และก็ขอขอบคุณเพื่อนๆที่ให้คำแนะนำครับ...งั้นผมก็จะได้วางไว้เฉยๆเหมือนกัน....:thumb::thumb:

8. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    อยากใส่บ้างจัง ใส่แล้วเอารูปมาชมหน่อยนะคับ

9. bomman

bomman New Member Member

25
    1
    0
    อยากเห็นรูปเหมือนกันครับ ว่ามันเต็มหลังพอดีไหม ยังไงน้อ

10. EK5616NAD

124
    1
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ตุลาคม 2010
  11. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอบคุณครับ

12. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    อยากได้เบาะแดงงงงงง

13. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ของผมก็ไม่ได้ยึด ครับ

14. bomman

bomman New Member Member

25
    1
    0
    เยี่ยมเลยครับขอบคุณครับ ว่าแต่เบาะหลังDB8เนี่ยมันใส่Coupeได้ป่าวหว่า

15. EK5616NAD

124
    1
    0
    คูเป้ต้องจัดเบาะหลัง EK9 ครับ DB8ใส่ไม่ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้