ถามผู้รู้หน่อยคับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย the kode, 21 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the kode

the kode New Member Member

6
    0
    0
    พอดีได้เกียออโต้7เค หัวฉีดมาจะชนกับเครื่อง5เคได้ป่าวคับ (คือไม่แน่ใจว่าใช้กล่องด้วยป่าว เพราะไม่มีกล่องมา) หรือแปลงใส่4เอได้ป่าวคับ รบกวนผู้รู้ด้วยคับ

2. the kode

6
    0
    0
    ไม่มีใครรู้เลย

3. the kode

6
    0
    0
    ไม่มีใครรู้เลยหรือ

4. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    ใส่ได้ครับแค่สลับฟลายวินกัน

5. the kode

6
    0
    0
    ไม่ต้องใช้กล่องใช่ปะคับ เห็นมีปลักไฟอยู่ข้างเกียคับ (ขอบคุณคับ)

6. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    กล่องมีกี่กล่องครับ ถ้ามีกล่องเกียร์เนียผมว่าไม่น่าจะใช้นะครับ

7. the kode

6
    0
    0
    ขอบคุณคับ-----------------------------------

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้