เกี่ยวกับขอบยางมูนรูฟ ( ขอความช่วยเหลือ )

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Tensino, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0

ตามกระทู้ http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=8078312#post8078312 ที่ผมลงรายละเอียดเอาไว้ว่าผมโดนคนร้ายพยายามงัดรถเข้าไปเอาสิ่งของภายในรถ โดยการกรีดขอบยางต่าง ๆ ตามกระจกหลังและขอบประตู และโจรมันก็กรีดยางขอบกระจกมูนรูฟผมไปด้วย

ซึ่งตอนนี้ทุกอย่างได้แก้ไขหมดแล้ว เหลือแต่มูนรูฟซึ่งจนปัญญาจริง ๆ แล้วผมอยู่ต่างจังหวัดด้วย ( สุราษฏร์ธานี ) อยากขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ว่าพอจะรู้ที่ ๆ สั่งหรือเบิกขอบยางตัวนี้ได้บ้างหรือเปล่า ควรจะทำยังไงดี ตอนนี้ได้แต่เอายางรุ่นอื่นมาแปลงใส่แก้ไขเบื้องต้นไปก่อน

รบกวนหน่อยครับตันจริง ๆ

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  2. jack_6355

jack_6355 New Member Member

3
    1
    0
    มาช่วยอัพครับ

กระทู้ตกแล้ว

ยังไงก็หาของได้ไวๆครับ พี่ จะได้กลับมาหล่อๆ

ไอ้คนทำแม่ง:mad::mad::mad:ไม่คิดถึงคนอื่นเล้ยย

3. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ไม่รู้เบิกตามร้านอะไหล่ทั่วไปจะมีมั้ยครับ

ผมก็ไม่มีเบอร์ร้านอะไหล่มิตซูฯด้วย ยังไงลองหาๆดูนะครับ

เอาใจช่วยครับ

4. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    อัพคับ ขอให้หาได้ไวๆนะคับ..

5. toon_maison

toon_maison New Member Member

9
    1
    0
    คนทำเลวมากๆ เอาใจช่วยนะครับพี่เอก

6. yungi

yungi New Member Member

95
    3
    0
    เอาใจช่วยครับ

7. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    พรุ่งนี้ถ้าร้านไม่ปิดผมจะไปดูที่ซอยสวนสนให้นะคับ ร้านนี้สาระพัดขอบยางจริงๆ ของแท้ของเทียมเต็มไปหมด

ถ้าร้านไม่ปิดก็อาจจะโชคดี แต่ถ้าร้านปิดก็คงต้องรอวันเสาร์ล่ะคับ เพราะผมคงเลิกงานกลับมาดูให้ไม่ทัน

ถ้าไม่มีก็คงต้องพึ่งเชียงกงล่ะคับ

8. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18

ร้านอยู่แถวไหนหรอครับ มีเบอร์รึเปล่า อยากได้เหมือนกันครับ

9. Tensino

151
    10
    0
    ขอบคุณมาก ๆ เลยครับผม

ปล. ขอบคุณทูน กับ yungi ครับ :cry:

10. Tensino

151
    10
    0
    ท่านใดผ่านร้านอะไหล่แถว ๆ วรจักรมีโอกาศแวะ ๆ ฝากถามทีครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดไปเองไม่ได้ง่ะ เดือดร้อนมากมาย

11. Fin_X

Fin_X New Member Member

12
    0
    0
    ยังไงจาช่วยหานะครับ

12. Tensino

151
    10
    0
    ขอบคุณมากครับน้าวี ตอนนี้ผมล่ะมืดจริง ๆ :cry:

13. Choke

Choke New Member Member

12
    0
    1
    ผมมีอยู่เส้นนึง แต่มันใส่กับ moonroof evo8 ผมไม่แน่ใจว่าขนาดมันจะเท่ากันหรือเปล่า

ยังไงโทรมาคุยครับ โชค 089-1055175

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้