ถามเรื่องประมูลทะเบียน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nakata, 20 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    ถามเรื่องประมูลทะเบียน อยากถามว่า
    1.ทะเบียนประมูลกราฟฟิกนี่ทำยังไงครับ
    2.แล้วราคาที่เริ่มโดยเลขที่ไม่สวยแต่เป็นกราฟฟิกนี่ราคาเท่าไร
    พอดีสนใจจะซื้อนะครับใครแนะนำที

2. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    1. เป็นป้ายที่สกรีนภาพลงไปครับ แต่เขาก็จะให้ป้ายธรรมดามาด้วยมั้งครับ
    2. เริ่มต้นที่ 500 บาทครับ แต่ส่วนมากมักจะม่หน้าม้า ยกกันที 8000 - 10000

3. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    อยากได้ข้อมูลอีกหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้