อยากทราบว่าพี่ๆ หน้าแหลมใส่โช๊คอะไรกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย มารชมพู, 30 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มารชมพู

มารชมพู New Member Member

123
    0
    0
    พอดีผมจะทำช่วงล่างเผื่ออนาคตจะวางเครื่อง เลยไม่รู้จะใส่โช๊คอะไรดี ปรึกษาพี่ๆ ที่เล่นเรทโทร เค้าบอกว่าคู่หน้าแปลงของ AE86 ใส่ได้ ไม่แน่ใจว่ามันจะโอเคหรือเปล่าอ่ะครับ รถผมหน้าแหลมแวนครับ

2. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ผมว่ามามิตติ้งเลยดีกว่าครับ.....ได้เห็นของจริงและได้สัมผัสของจริงๆเลย
    มีคำตอบทุกคำถามด้วยครับ ส่วนในเวปหลายท่านอาจไม่ตอบเพราะเคยตอบในกระทู้เดิมๆมาแล้ว
    ยังไงลองดูกระทู้ย้อนหลังดูก่อนครับ..........

3. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    ก็ต้องถามก่อนว่าวางเครื่องเนี่ยจะเอาระดับไหน ช่วงล่างไช้งานหรือว่าจะซิ้ง ต้องดูจุดประสงค์ด้วยครับแล้วจะตอบได้ละเอียด
    ตามนั้นครับ มิตติ้งครับ สักครังนึงกระจ่างแน่น

4. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ตอบมา 100 กว่ากระทู้ละ 555+

5. มารชมพู

มารชมพู New Member Member

123
    0
    0
    ผมลองไปดูกระทู้เก่าๆ แล้ว ขอบคุณครับ

เรื่องมีตติ้งไว้รอให้รถเสร็จแล้วจะไปด้วยแน่นอนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้