r30 come back by อสูรกายจรวดติดปีก..เบียร์

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย อสูรกายจรวดติดปีก..เบียร์, 17 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    [​IMG][/url][/IMG]พอดีไอ้เบิร์ดไม่มีเวลาทำเล่น ประกอบมีครอบครัวแล้วว โดยเซ้งรถไป ประกอบกระผมได้ไปตามเอากลับมา
    แต่ก็ต้องทำหลายอย่างเหมือนกันนน ไม่รีบ มีเวลาก็ค่อยๆๆทำ ค่อยเก็บบบ ทีนี้ก็ต้องตามเพื่อนๆ ให้ทัน
    หลังปล่อยเพื่อนๆ สวยซะหลายคัน โปรเจคใหม่ก็จะเป็นหน้ายักษ์ สุดโหดด พาร์ทข้างแต่งชิ้นเดียวมาแล้ว อย่างอื่นๆค่อยๆเก็บ:cry::cry:

1. [​IMG][/url][/IMG]

2. ใส่พาร์ทข้างแล้ว จะเอามาให้ดูนะจ๊ะ เอิ๊ก ๆๆ

3. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    มันต้อง อย่างงั้นพี่....ประเคนเข้าไป...ยินดีด้วยพี่เบียร์
    อสูรกายจรวดทางเรียบ กลับมาจริงๆแล้วเว้ย พี่น้อง
    .....เอ้า หิ้ว....ปิดบอร์ดเลี้ยงกันเลยดีมั้ยเนี่ย.............

4. 55555

5. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    ระวัง......การกลับมาของเบียร์อสูรกายจรวดติดปีกท่าทางเราต้องชิดซ้ายเป็นการคาราวะซะเเล้ว........อิอิอิอิ

6. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    แผงหลังเปนกระดาษ รึเปล่าเบียร์ ระวังนะ ของพี่เป็นกระดาษอัด

7. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    ยินดีด้วยเพื่อน.... อสูรกับมาแล้วอย่างนี้ต้องเจอกันหน่อยแล้ว เพื่อน

8. แผงหลังเปนกระดาษ รึเปล่าเบียร์ ระวังนะ ของพี่เป็นกระดาษอัด
    ข้างในเป็นพลาสติกแข็งครับ พี่เอ๊ก
    ยินดีด้วยเพื่อน.... อสูรกับมาแล้วอย่างนี้ต้องเจอกันหน่อยแล้ว เพื่อน
    ได้เลยยย เพื้อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. ระวัง......การกลับมาของเบียร์อสูรกายจรวดติดปีกท่าทางเราต้องชิดซ้ายเป็นการคาราวะซะเเล้ว........อิอิอิอิ
    แหม คุณ อั้ม ไม้ถึง ขนดนั้นหรอกกกครับบบบ รถเดิมๆๆๆ

10. เพ่ ๆ ผมรอเพ่มาซิ่งเป็นเพื่อนอยู่นา
    ปล.เครื่องจะวางใหม่ก่อนป่าวหรือว่าจะเอาไปทำที่ปากน้ำดีเซล 555 แซว แซว แซว

11. 55555 rd28 เซ็ทโบบ 5555

12. เทอร์โบอะไรพี่พอดีผมมีที่ซื้อเด็ด ๆ

13. เอาซัก t88 ไปเลยย ......ล้อเล่นต้องสูตรเดียวกับสิงคะนองนาแย้วววววววววว

14. ว่าแต่รถกลับมาจอดที่เดิมยังพี่....หรือว่าอยู่พระราม 3

15. ยังเลยยย ยังจอดฝากไว้ที่บ้านนางเบิด ( แม่มรถกลับมาอยู่กะมันอีก สาดดด )ไม่กล้าไปจอดที่เดิม กลัว อ๊ะ ทะเบียนขาดหลายย แต่
    ที่คอนโดพระราม 3 จอดรถได้แค่คันเดียววๆๆ

แต่ที่เดิมอาจจะเห็นรถกะป้อ 4 ล้อเล็ก แต่งซิ่งน้าๆๆๆ เอาไว้ขนของง 55555555555

16. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ อิอิ

17. ขอบคุณ ครับบบบ เนสส

18. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    พี่เบียร์กลับมาแล้ว อิอิ

19. จอดบ้านผมไหมพี่....555เสร็จตรูแน่ ๆ

20. ยินดีด้วยนะคับ...ขอแนวสวยโหดนะคับ...จัดหนักมาเลยคร๊าบบบ

21. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เมิงจะทำสีอะไร จะอยู่แก๊งไหน

แก๊งเทาดำ
    แก๊งมารขาว (555+)
    แก๊งแดง-ดำ

ว่ามา อย่าให้รอนานนะเฟ้ย

5555+

22. sky&ska

101
    0
    0
    เบียร์มาเข้ารวมเเก็งซ์พลทหารกับเราก็ได้นะไม่ว่ากันอิอิอิอิ......(ถ้าบ้าพอ)

23. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    เเก๊งขาวดำยังไม่มีน๊ะพี่น้องครับ555 เเซว เเซว

24. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ คุณเบียร์

25. พี่เบียร์กลับมาแล้ว อิอิ .... กลับมาแต่ยังไม่มีเวลาทำเยยยล่ะเติ๊ดด จอดเหมือนเดิม

จอดบ้านผมไหมพี่....555เสร็จตรูแน่ ๆ ฮ่าฮ่าฮ่า.........ซักพักหายเยย พี่เบียร์หะรถพี่ไปไหนม่ายยู้ แต่ของรถพี่มันอยากมาอยู่รถผมมๆๆๆ 5555555

ยินดีด้วยนะคับ...ขอแนวสวยโหดนะคับ...จัดหนักมาเลยคร๊าบบบ ..........ครับปอง แนวโหดแน่นอน อยากจะใส่อะไรแปลกๆอะปอง แต่จะจัดหนักไม่ไหน ครับ เสี่ยปอง 555555
    เมิงจะทำสีอะไร จะอยู่แก๊งไหน

แก๊งเทาดำ
    แก๊งมารขาว (555+)
    แก๊งแดง-ดำ

ว่ามา อย่าให้รอนานนะเฟ้ย

5555+ จิงๆๆ กูกะว่าซักพัก พร้อมแล้ว จะทำแดงดำ ว๊ะ แต่ในใจอยากทำสีชมพู ว๊ะ สาดดดดดดดดดดดดดดด

เบียร์มาเข้ารวมเเก็งซ์พลทหารกับเราก็ได้นะไม่ว่ากันอิอิอิอิ......(ถ้าบ้าพอ) อั้มท.ทหารแนวนะอั้มแต่ คิดดูก่อนนน นะเพื้อนนน ... รถอั้มชอบนะแนวของตัวเองดี 55
    เเก๊งขาวดำยังไม่มีน๊ะพี่น้องครับ555 เเซว เเซว .......ปาร์คยังไม่มีเยย แต่ญี่ปุ่นมีนะ เห็นจะ 3 คันนะ ปาร์คจัดไปเท่โคตรๆๆลยย น้าๆๆๆๆ

ยินดีด้วยครับ คุณเบียร์ ......ขอบคุณครับ คุณ เอ รถ r30 คันนี้อยากจะทำในแบบแนวสไตล์ของตัวเอง ฮ๊ะ อยากทำแบบแปลกๆ จะไม่รู้ว่าจะหลุดไปแนว แยงกี้หรือ เปล่า ไม่แน้นหล่อมาก 55555

26. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ยินดีด้วยน้อง

27. โธ่พี่เบียร์....แค่ควันดำก็แปลกแล้วสำหรับผมอ่ะ 5555

28. sky&ska

101
    0
    0
    แนวใหนก็ได้ขอให้ใจรัก....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้