ราคาชุดกระโปรงหน้าหน้าเหยี่วและจมูกไต้ไฟมาแล้วครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย sky&ska, 12 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    ฟากระโปรงหน้าหน้าเหยี่วแบบเบาๆไม่มีกระดูกงู..................................5500
    ฟากระโปร่งหน้าแบบคาร์บอนไฟเบอร์แบบไม่มีกระดูกงู.........................8500
    จมูกไต้ไฟสำหระบหน้าเหยี่ว............................................................1500
    ไฟหน้าหน้าเหยี่ว......................................................7000
    0893556346....0875162500

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ตุลาคม 2010
  2. ขอดูรูปหน่อยครับพี่อั้ม

3. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    ขอด้วยครับพี่อั้ม อิอิ

4. sky&ska

101
    0
    0
    รอเเกะโมพรุ้งนี้ครับเดี๋ยวเอารูปให้ดู.......
    ของน้องเเนสเดี๋ยวจัดให้โดยด่วนครับ.....(รถเป็นไงมั่งตกลง)

5. สนใจฝาไฟเบอร์น่ะคับรอดูรูปนะคับพี่อั้ม

6. sky&ska

101
    0
    0
    ทรงสแตนดาสนะครับแต่เลาะกรดูกงูเบามาๆครับแต่แข็งเเรงเพราะเราใช้ไฟเบอร์กับเรซิ่นของดีเเข็งเเรงเเน่นอน

7. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    เยี่ยม เลย พี่อั้ม ผมก็รออยู่ เด๋วย่องไปดูดีกว่า

8. sky&ska

101
    0
    0
    ย่องมาระวังเจอส่องอะครับ......ย้ายสำนักเเล้วน้องงงงงงงงงงงงงงงง

9. lorkode

552
    1
    0
    ส่องหงะ ไม่กลัว...กลัว ไม่ได้ดู มากกว่า
    ....อิอิอิ..............เด๋วไปเลยดีก่าเย็นนี้

10. Y&B

Y&B New Member Member

6
    0
    0
    ชุดละเท่าไรคับ

11. sky&ska

101
    0
    0
    เสร็จเเล้วครับเย็นนี้รอดูรูปกันได้เลย

12. Y&B

6
    0
    0
    ชุดละเท่าไรคับ สนใจคับ อยากดูรูป

13. lorkode

552
    1
    0
    รูป ละครับ พี่ครับ เมื่อไหร่จะถ่าย คนรอดูเยอะเด้อ
    ...................ให้ไวเด๋วตังหมด..เพ่....................

14. sky&ska

101
    0
    0
    รอสักครู่...กำลังดำเนินการอยากรู้ราคาโทรมาเเล้วกันครับ(เห็นรูปก่อนดีก่า)

15. Y&B

6
    0
    0
    OO---- ยังไงก็รอจ้า ----OO

16. sky&ska

101
    0
    0
    มาเเล้วครับ ขอบคุณน้องเนสที่เอารถมาเป็น นาบเเบบนางเเบบครับ

17. FUCK-THONG

FUCK-THONG New Member Member

11
    0
    0
    สวยงามครับ...ยาวๆๆๆไป

18. แง้มราคาฝากระโปรงยังคับพี่

19. sky&ska

101
    0
    0
    ไม่แพงครับตอนนี้มีคนสั่งเเบบคาร์บอนไฟเบอรืมาเเล้วลองดูครับ ส่วนราคาขายให้ไม่แพงครับขอค่าเเรงช่างกับค่าของค่าโมก็พอเเล้วครับ.........

20. Karnbjr

Karnbjr New Member Member

10
    0
    1
    สวยๆ ทั้งชุดสนใจคับ

21. sky&ska

101
    0
    0
    ถูกไปแพงไปขออภัยครับ.......ราคานี้สำหรับคนที่มีหัวใจรักสกายลายเหมือนกันครับ...

22. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    สวยดีครับท่ามีเงินจะเอาทั้งชุดเลย.....

23. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  24. jomcheek

jomcheek New Member Member

14
    0
    0
    สวย ครับ สนใจ

25. ดันไป คร๊าบบบ

26. sky&ska

101
    0
    0
    สนใจลงชื้อจองไว้ได้เลยครับตอนนี้กำลังปั้มอยู่ครับมีเเบบคาร์บอนไฟเบอถ้าเสร็จเเล้วจะเอารูปลงให้ดูก่อนส่งให้เจ้าของครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้