2 front ได้ไหม?

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย kotkotkot, 12 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kotkotkot

kotkotkot New Member Member

21
    0
    0
    มีรถซิตี้อยุ่คับ แต่ไม่ใช่รุ่น top front ที่ให้มาเป็นของ sony ซึ่งเล่นเทปได้อย่างเดียว เลยคิดจะซื้อfront ของตัว top (เล่นซีดีได้อย่างเดียว เทปไม่ได้) มาใส่ ด้วยกัน ไม่ทราบว่าจะใส่ทั้งสองตัวไว้ด้วยกันได้เลยรึเปล่า เพราะอยากเล่นได้ทั้งเทป+ซีดี รบกวนด้วยคับ

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    อยากทำเหมือนกัน แต่ต้อง ซื้อสายอะไรเพิ่มไม่รุ้ ( JVC ) ส่วนโซนี่ ไม่ทราบครับ

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ได้คับ แต่ต้องดูว่ารถมีที่รึเปล่า ไม่งั้นมีเจาะเพิ่มแน่ๆๆคับ หรือไม่ก็ต้องหาที่ติดเพิ่ม
    ส่วนวิธีติดตั้งนั้น ผมไม่ทราบนะคับเพียงแต่เคยเห็นมีคนทำคับผม คงต้องลองปรึกษาร้านดูคับ

ผมแนะนำอีกวิธีคับ ทำไมไม่ลองดูว่าฟร้อนซ์ที่มีอยู่นั้นต่อพ่วงตู้ซีดีได้รึเปล่า ถ้าได้ก็ซื้อแค่ตู้ซีดีอย่างเดียวแล้วก็ต่อด้วยกันเลย ใส่ได้ทีล่ะหลายๆๆแผ่นด้วย จบง่ายกว่าคับ

4. kotkotkot

kotkotkot New Member Member

21
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้