อยากดูรถเพื่อนๆที่ทำสีขาว type R หน่อยครับกำลังจาเอารถเข้าไปทำเเล้ว

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 17 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    อยากดูรถเพื่อนๆที่ทำสีขาว type R หน่อยครับกำลังจาเอารถเข้าไปทำเเล้ว หรือว่าจาเอาสีขาวเทฟเฟต้าไวท์ ดีคับ
    อ้อเเล้วเพื่อนๆ ทำสีห้องเครื่องกันหรือปล่าว ตั้งงบไว้ตั้งเเต่ 25000-30000บ. อ้ออู่ color perfectto ดีป่ะคับ
    บ้านอยู่เเถวบางกะปิคับ อยากทำใจจาขาดเเว้ว เข้ามาตอบเยอะๆนะคับ ขอดูรูปด้วยคับ

2. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ดูจากรูปมันจะไม่ค่อยชัดเจนเท่าไหร่นะครับ ต้องลองเข้าไปอู่ที่จะเอารถเข้าไปทำ ลองไปดูสีจริงที่อู่จะดีกว่าครับ ขาว TYPE R มันจะออกขาวข้นเหมือนสีของนมอ่ะครับ;););)

3. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    อยากรู้ว่าอู่ color perfecto ดีมั๊ยด้วยคน อิอิ

อู่ Racing D ด้วยนะครับ แบบว่าหาๆอู่อยู่ ><"

4. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    พี่ที่นับถือ เขาเคยทำที่ คัลเลอร์เพอร์เฟค ไม่ค่อยประทับใจ ต้องไปคอยคุมงานทำสีเองครับ ตอนนี้ก็ไม่รู้ว่าจะพัฒนาคุณภาพการทำมากกว่าเดิมหรือป่าวนะครับ
    สีขาวไทร์อาร์รถคันเก่าผมครับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รอชมครับ

6. SPEED R

473
    4
    0
    รอคำตอบดีๆอยู่นะครับ......ท่านเทพทั้งหลาย

7. SPEED R

473
    4
    0
    ไม่มีใครทำสีขาว type R เลยหรือครับ เเบบว่าขอร้องหน่อยคราบบบบบ.......

8. Photograph`

Photograph` New Member Member

42
    0
    0
  9. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    อยากใด้ใกล้เคียงที่สุดมาเอาชิ้นส่วน ek9 เลย ให้ยืม 0852999009

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 ตุลาคม 2010
  10. EK5616NAD

EK5616NAD New Member Member

124
    1
    0
    เบอร์ NH-0 ครับ
    แต่เอาชิ้นส่วนไปเทียบก็ดีครับชัวร์ดี
    ติดต่อพี่ข้างบนได้เลยครับ เดี๋ยวผมไปยืมมั่งดีกว่า
    จะเอารถไปทำขาว Type R อยู่เหมือนกัน
    ของผมจะไปทำที่ระยองครับ

11. SPEED R

473
    4
    0
    ขอบคุณครับคุณยศ สำหรับความมีน้ำใจ ประมาณวันจันทร์หรืออังคารหน้า อาจจาเข้าไปเอาตัวอย่างสี คาดว่าน่าจะสะดวกนะครับ ฝากช่างไว้ก็ได้ครับ
    เดี๋ยว confirm ทางโทรศัพท์ อีกครั้ง ขอให้เเข่งรถเสาร์นี้ชนะนะคับ ผมโจ้คับ

12. SPEED R

473
    4
    0
    รอชิ้นส่วนอยู่นะคับ ที่จะเอามาเป็นเเบบสี Type R ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้