อิ อิ ผมก้อเกิดเดือนนี้นะ วันที่ 20 จ้า

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 19 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ผมก้อเกิดเดือนนี้นะครับ พี่น้อง :D :D :D
    วันที่ 20 นี้นะครับพี่น้อง เดี๋ยวไปไหนกัน เดี๋ยวผมบอกอีกทีนะครับ
    เนื่องจาก พรุ่งนี้ ต้องไปศิริราช ไปหาหมอตรวจเตรียม ต่อเส้นประสาทครับ

ถ้าได้เรื่องยังงัย แล้วจะมาแจ้งอีกทีนะครับ พี่น้อง

เตรียมไปเพลินกันนะครับทุกท่าน ทั้ง เพื่อนๆ แล้วก้อ น้องๆ เลยนะครับ อิ อิ :D :D :D

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    HAPPY BIRTHDAY นะครับขอให้พี่หายไวๆนะพี่แล้วก็ ขอให้ หล่อ ให้รวยขึ้นเยอะๆ ไม่เจ็บไม่จนครับพี่ สู้เขา ทาเคชิ

3. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    H B D เ ด้ อ..............สุ ข ภ า พ ร่ า ง ก า ย แ ข็ ง แ ร ง

อ า ยุ มั่ น ข วั ญ ยื น เ ด้ อ

4. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    Birthdays นะครับ ขอให้มีความสุขพบแต่สิ่งดีๆนะ

5. i'M

i'M New Member Member

351
    9
    0
    แอบมา

"Happy Birthday"

มีความสุข สุขภาพแข็งแรง

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    แฮปปีเบริดเดย์ หวะไอ้ช้าง...ขอให้หายไวๆนะ

7. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะคับพี่ช้างหายป่วยไวๆ อิอิ
    ขอให้มี ญ เยอะๆนะพี่555

8. HBD นะช้าง ขอให้หายไว ๆๆๆ นะเพื่อน

เจอแต่สิ่งดี ๆๆๆ เน้อ :D

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ขอบคุณ สำหรับ คำอวยพร ทุกท่านนะครับ
    และขอให้คำอวยพรของทุกท่านได้ประสบกับตัวของท่านเอง ทุกท่านเลยนะครับ

และที่สำคัญ เดี๋ยว หลังจากวันจันทร์ ที่ 23 นี้ ผมไปหาหมอ ที่ ศิริราช ผมก้อว่างแล้ว
    ก้อจะนัดเพื่อนๆ และ น้องๆ เลยนะครับ
    วันศุกร์ที่ 27 เมษายน นี้ พร้อมเพียงกัน ณ แดนเนรมิตร นะครับ พี่น้อง
    มาเฉลิมฉลองงานวันเกิดผม ที่มีอายุเพิ่มขึ้นอีกปีแล้วนะครับ

อยากเจอเพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆคนนะครับ ยังงัยมา กัน พร้อมหน้า พร้อมตานะครับ พี่น้อง

.........แล้วเจอกันครับ

10. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    เบิรด เดย์ นะคับพี่ คนเกิดเดือนนี้ มักจะ หน้าตาดีทุกคน อิอิ..........
    ส่วน สุขภาพขอให้หายดีไวๆ

11. WiN_WiN

640
    39
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย555น่าไปๆ

12. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    มาควยพรช้าหน่อยนะเพื่อน ยังไงก็หายไวๆ อยากให้ช้างหายเป็นเหมือนเดิมเร็วๆ จาได้มาสนุกกันเหมือนเดิม ก็ยังไงก็ขอให้เจอสิ่งท่ดีเข้ามาในชีวิตนะเพื่อน

13. มาดีมาร้ายกันแน่นะเนี่ย ตาดุ๊ก :eek:

14. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

5 5 5

แก้ไขล่าสุด: 22 เมษายน 2007
  15. i'M

i'M New Member Member

351
    9
    0
    ไปด้วยได้เป่า เนี่ยยย อิอิ ล้อเล่นน๊า

:p

16. chang

4,985
    57
    48
    ไปจิ ไปจิ มาได้เลยนะ

ชวนเลยล่ะกัน :D :D :D :D

17. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ตา ช้าง ช่วงนี้หูดำมากมาย เอิ๊บๆ ม่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ผมรีบ อิอิ ขอโทษ ผิดๆๆๆ ผิดนิดผิดหน่อยไม่ได้เลยนะ 555

19. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

เ ลี้ ย ง ผ ม ด้ ว ย น ะ

20. N o k F e r i o

N o k F e r i o New Member Lady Member

231
    2
    0
    H a p p y B i r t h d a y ย้ อ น ห ลั ง สุ ด ห ล่ อ น ะ จ๊ ะ

แ ข็ ง แ ร ง ไ ว ๆ น ะ มี ค วา ม สุ ข เ ย อ ะ ๆ ด้ ว ย จ้ า . . . .

21. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    หายไวๆนะ...เจอกันวันศุกร์

22. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    เห้อๆๆ จะกลับมาทันปล่าวหว้า :D

23. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ถ้ามาไม่ทันก็ขี่ปลาโลมากลับมาสิจ๊ะพี่

24. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เจอกันที่แดนเพื่อน

25. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    Happy Birth Day ย้อนหลังนะคะพี่ช้าง

มีความสุขมากๆ แล้วก้อหายไวๆนะคะ

26. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ตาช้างนี่ ผู้หญิงล้อมรอบจริงๆโว้ย พ่อคนหล่อเลือกได้

27. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ขอให้เพื่อนช้างมีความสุขมากๆนะคิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนานะจากเเอนะ

28. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    บันเทิงไป วันศุกร์นี้วันเกิด ช้างน้อยคะนองรัก

29. WiN_WiN

640
    39
    0
    สงสัย ญ พี่ช้างเพียบแน่เลย

30. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ขอคนนึงจิ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้