ถามเพื่อนๆหน่อยครับแอร์รถผมปรกติไหมครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย b14boy, 17 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. b14boy

b14boy New Member Member

1
    0
    0

2. sumruay

sumruay New Member Member

205
    0
    0
    แล้วไม่ดีเหรอครับ รถผมได้ 6.2 ก็เย็นจะหนาวตายอยู่แล้ว

3. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    อย่าไปคิดมากครับผมว่าขับตอนกลางวันเเล้วสู้เเดดไหวผมว่าเยี่ยมเลย

4. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ถ้าเปิดแล้วเย็นก็ปกตินะผมว่า

5. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ผมว่า เย็นก็โอเคนะครับ ดีแล้ว รถผมสิ เวลาจอดติดไฟแดงตอนกลางวันแดดแรงๆ อะ แอร์จะไม่ค่อยเย็นเลยครับ ต้องรถวิ่ง ถึงจะเย็นเซงมาก

6. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    :cool:เเพงเเอร์ระบายไม่ออกครับพี่ลองดูที่พัดลมครับว่าเเรงป่ะ
    แล้วลองทดสอบง่ายๆๆก็คือจอดรถสตาร์ทเปิดเเอร์
    แล้าเอาน้ำชีดที่แผงคอยร้อนดูครับว่าเย็นมั้ย
    ถ้าเย็นนะครับชัดเลย
    แผงระบายไม่ออกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้