VDO Super Car สนาม 5-6 from A Mortor sport

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 27 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เอา VDO ของ A Motor sport กับการเเข่งขัน Super Car Thaland สนาม 5 - 6 มาให้เพื่อนๆดูกันครับ

สนามนี้ รถต่างชาติเยอะเลยครับ เเละฝนตกด้วย ช่วงจัดอันดับ

เข้าไปดูกันครับ ( จะบอกว่ารูปต่างๆที่ประกอบ เเละVDO เป็นฝีมือของผมเเละเพื่อนๆครับ )

http://www.amotorsport.co.th/index.php

2. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    ดูเพลิน ตอนใกล้ออกตัวดันจบซะก่อน แต่ขับได้มันส์จังตอนเข้าโค้งมีน้ำอ่ะครับ
    ขอบคุณครับพี่ต่าย

3. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    มันเป็นอันเดิมของสนาม 3-4 ที่พี่ต่ายเคยโพสลิงค์ใว้แล้วใช่ใหมครับ
    หรือต้องคลิกที่ใหนสำหรับสนาม 5-6 ครับ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ดุดันมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้