เพิ่งได้รถมา ต้องการที่ปรึกษานิดหน่อย

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย GoLf >> MR", 17 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ตามหัวข้อละครับ ขอเบอร์ติดต่อเป็นที่ปรึกษาให้ทีpmให้ทีครับ โดยเฉพาะเรื่องโช๊ค ใส้จะแต่กละครับ:cool: หรือใครยินดีให้ถามไปที่pmก็ได้ครับถามหน้าบอรืดเกรงว่าจะเยอะไป ขอบคุณครับ อาจารย์ทั่งหลาย:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ตุลาคม 2010
  2. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ใส้จะแตกนี่หมายถึงมันแข็งใช่มั้ยครับ

5555 ผมก็เป็น สูตรประหยัดเลย เปลี่ยนเป็น โฃ๊ค standard แล้วใส้ท่านจะทนขึ้น (อีกนิด)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้