โช๊คCUSCO COMP ดีไม๊คับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย UT Sense, 12 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. UT Sense

UT Sense New Member Member

21
    0
    0
    พอดีผมไปเจอ มีคนจะขาย คู่หน้า ประมาน5000+ ว่าจะซื้อเอามาใส่แทนของเดิมอ่ะคับ อยากรุ้ว่าแข็งมากไม๊แล้ว ฟิลลิ่งเปนยังไง

รบกวนท่านผุ้รุ้ช่วยชี้แนะทีนะคับ ขอบคุณคับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    เดิมๆมารึป่าวครับ ครบรึเปล่า ของเดิมสังเกตุมีสปริงเฮลเปอร์มาด้วยนะครับ
    หนึบดีครับ ไม่กระด้างมาก แต่ผมใส่ได้แปบเดียว แข็งเกินสำหรับผม
    คู่หน้า 7k -8k ไม่แน่ใจ ถ้าของอีจี อ่อนกว่า 1k สำหรับคู่หน้า คู่หลังประมาณ 5-6k ไม่แน่ใจครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 ตุลาคม 2010
  3. UT Sense

21
    0
    0
  4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หามาสี่ต้นจะดีกว่าครับ

5. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ของมาไม่ครบ ตรงรุ่นอีจี ฟันธงครับ

6. gun_ek

gun_ek New Member Member

6
    0
    0
    นิ่มครับตัวนี้ผมเคยใช้ไม่แข็งมากผมว่าโชค๊เดิมอัดน้ำมันแข็งกว่าครับอิอิ

7. UT Sense

21
    0
    0
    ซื้อมาละคับ รอของมาถึง ต้องลองใส่ อิอิ

8. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    หาครบสึีต้นดีกว่าครับ

รุ่นนี้ปรับหนืดไม่ได้

Feeling หนึบพอรู้สึก ไม่เด้งไม่แข็งมาก

ประมาณ Koni ปรับกลาง ใช้ประจำวันสบายๆ

ซื้อขาย 15K ถ้าชอบประมาณนี้ไม่ผิดหวัง

9. UT Sense

21
    0
    0
    ขอบคุฯสำหรับคำแนะนำค้าบผม

10. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    รับประกันความมัน

11. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    เล็งๆอยู่เหมือนกัน แต่อยากได้ 4 ต้นมากกว่า

12. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ข้างหน้านิ่มครับ สำหรับรถวางเครื่อง B

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้