ขอความช่วยเหลือด้วยครับ...!!!!

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tiger บ้านนอก, 26 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

อันที่อยู่ในรูปมันคืออะไรครับ มันเพิ่งเริ่มดัง ลองหาดูน่าจะเป็นตัวนี้ มันดังกึกๆ แก็กๆ ยังไงไม่รู้ จะดังชัดสุดตอนจอดแล้วกระตุกพวงมาลัยซ้ายขวาดู...ราคาประมาณเท่าไหร่เนี่ยยังไม่เคยเปลี่ยนสักที แล้วมันจะเป็นไรไม่ถ้าจะขับกลับบ้านก่อน(ตอนนี้อยู่เชียงใหม่) กลัวไม่มีเวลาเปลี่ยน แต่ถ้าจำเป็นจริงๆ คงต้องหาเวลาไปเปลี่ยนก่อน

2. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    กล้องยาครับผม...ราคาไม่แน่ใจครับ..แต่มันซ่อมได้ครับผม

ดันๆ

3. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เข้าร้านช่วงล่างเลยครับพี่....

4. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ของผมเปลี่ยนแล้วเพ่.......ของผมหลวมทั้งคันส่งเลย

แต่เปลี่ยนมาใช้ของ ตอง 5 ก้อม่ายมีปัญหานะคราฟจนถึงวันนี้

...............................

5. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    กล้องยา..ถ้ายังไม่เคยเปลี่ยนยังเป็นของเดิมอยู่

ซื้อชุดบูทแท้มาเปลี่ยนเลยครับ ประมาน200+อ่ะ

ถ้าซื้อทั้งตัวจำราคาไม่ได้ ^^

6. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ถ้าเปลี่ยนทั้งตัว เอาของเก่ามาซ่อม ไว้เป็นอะไหล่ครับ ของแท้ๆ

7. อันนี้ไม่รู้จิงๆๆคับ ตามๆกันไป

8. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอบคุณครับ....แล้วถ้ายังไม่เปลี่ยน มันจะมีโอกาสหลุดไหม แล้วจะเป็นอะไรไหมครับ

9. UP UP ให้ครับ
    ผมว่าแวะสอบถามร้านช่วงล่างดีกว่าครับพี่จะได้ชัวดีครับ
    เดินทางกลับโดยปลอดภัยครับพี่
    ตั้มราม2

10. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    กล้องยาตามที่สมาชิกบอกครับ...
    ขอผมถอดออกมาเปิดข้างใน เปลี่ยนจากลูกยางธรรมดาเป็นบูชยูรีเทน เจาะทำหัวอัดจาระบีด้วยครับ ทนแน่นอนครับ...

11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เปลี่ยนก่อนเลยนะครับพี่ ไม่กี่บาททททททททท

อืมว่าเเต่รถ บ้านนอกช่วงล่างจะสีนี้ใช่ไหมครับ อะล้อเล่น อิอิอิอิอิอิ

12. ตามข้างบนว่า^^^^

13. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    รีบๆ ทำคับเพ่มุ่ย เดียวไม่ทัน 55+

14. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ช่วงล่างสีเดียวกับผมเลย..ฮ่าๆๆๆ

15. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    55555555+ พี่เอ๋ด้วยยป่ะ สีนี้ อิอิ

16. เปลี่ยนไปเลยครับพี่ที่เชี่ยงใหม่นั้นแนะ

17. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    เปลื่ยนเฉพาะบู๊ชได้ครับ ราคาหลักร้อยไม่แพงอย่างที่คิด

18. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    ตัวนี้เรียกว่ากล้องยา เปลี่ยนเฉพาะบู๊ชได้ ราคาหลักร้อยครับ

19. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    หาร้านเช็คเพื่อความชัวก่อนขับกลับก็ดีนะ

20. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ของแท้บิวส์ใหม่ตัวละ 350 ครับ บู้ชชุดนึง 50 บาท ครับ โทรมาเลยพี่เดี๋ยวจัดให้ (แอบขายของนิดนึง อิอิ)

21. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    กล้องยา ช่วยในการดันคืนพวงมาลัยครับ จะซ่อมหรือจะเปลี่ยนตามกำลังเลย

22. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    เพ่มุ้ย เปลี่ยนยังเพ่ เปลี่ยนก่อนกลับนะ

23. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    แนะนำให้เปลี่ยนก่อนลงสนามครับ55555

24. เปลี่ยนยังพี่ส่งข่าวด้วยครับ
    ตั้มราม2

25. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    พี่มุ้ยรีบทำให้เรียบร้อเจอกันยนะครับ แล้ววันงานครับ

26. iii golf guru iii

1,577
    9
    0
    แหม ทีตะเอง แอบใส่กระจกบนหลังคา ม่ายบอกเลยน้า อิอิ 555+

27. ก็กะว่าจะเอาไปโชว์วันงานซะหน่อยเลยเจอมือดีแอบถ่ายซะนี่
    ตั้มราม2

28. iii golf guru iii

1,577
    9
    0
    เจอ ปะปาเเรลซี่ หรอ อิอิ5555555

เปลี่ยนแล้วเป็นไงบ้าง ยังดังอีกป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้