ผมเจองานหยาบเข้าร้อนๆเลยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Chansata, 19 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chansata

Chansata Member Member

32
    0
    6
    คือรถผมตอนระหว่างทางกลับบ้านก็สัดแต่ก็ไม่ได้โหดร้ายอะไรมากมาย

พอจะเลี่ยวเข้าสอยบ้าน อ้าวไม boostไม่มีเลยวะ จอดรถดูนู่นดูนี่ ปรากดว่า มีเสียงลมออกจากประเก็นheader
    เลยคิดว่าที่boostไม่มีเพราะไอนี้แน่เลย ลมมันมาได้ไงครับ ประเก็นก็ไม่ฉีกเพราะว่าเครื่องเพิ่งประกอบเสจและเป็นของใหม่ทุกชิ้น หรือว่าเป็นเพราะว่าน็อตยึด เฮด คลายครับ
    งงมากคราบ-*- ที่เทอร์โบไม่มีboostนี่เป็นเพราะที่ผมว่ามารึป่าวอะครับ ควันไม่ไหล เครื่องฮอบปกติเสียงท่อปกติ งง-*- จำต้นชนปลายไม่ถูกเลยคับ

โถ่ววันนี้เวแRจะถ่ายรูปรถผม บุญมีแต่ กรรมบัง ให้ตายเหอะ - -" แต่มันก็ขับได้นะครับอาจารย์แต่เสียงเหมือนเรือหางยาวในคลองแสนแสบเลยอะ อ้ายอาย -*-

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ตุลาคม 2010
  2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    น็อตเบอร์ 17 และ 14 ที่ยึดหน้าแปลนเฮดเดอร์ สามารถคลายได้
    ถ้าเราเลือกใช้น็อตผิดประเภท ที่ไม่ทนความร้อนและไม่มีบ่าล็อคกันคลายครับ
    อาการก็จะเป็นอย่างที่เล่ามาครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:38:20 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:38:10 ----------

น็อตเบอร์ 17 และ 14 ที่ยึดหน้าแปลนเฮดเดอร์ สามารถคลายได้
    ถ้าเราเลือกใช้น็อตผิดประเภท ที่ไม่ทนความร้อนและไม่มีบ่าล็อคกันคลายครับ
    อาการก็จะเป็นอย่างที่เล่ามาครับ

3. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ^
    ^
    พี่โอ๋ว่ามาเป๊ะเลย ที่สูบสี่สูบเดียวที่มันคลาย เปลี่ยนแล้วก็ยังคลาย แสดงว่าเลือกน๊อตผิด

4. Chansata

Chansata Member Member

32
    0
    6
    โอ้แม่เจ้า เพิ่งเห็นครับ

ประเก็นโค่งหลังที่ต่อกับเฮดเดอร์ แม้งชีก <<<<<ร้านดังทำท่อให้FERARI ใส่ให้นะเนี่ย

พอดีที่บ้านใก้ลกับTUNE BY LIMเลยเข้าไปหาประเก็น โอ้ลมแทบใส่ 2ชิ่นประกบกัน 1400

เดินหนีเลยครับ พรุ่งนี้ไปพระราม 2 ดีกว่ามือ1 2ชิ้น500เอง -*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้