สอบถามหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kiva, 6 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    น้ำมันเกียร์กะน้ำมันเฟืองท้ายอีโว 8 ใช้ของยี่ห้ออะไรดีอ่ะครับ แล้วปกติเค้าเปลี่ยนกันทุกกี่โลหรือครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมใช้ TOTAL ลิตรละ 350 บาท ครับ
    ตั้งแต่ใช้ตัวนี้ แข่งมา ไม่เคยเกียร์พัง เฟืองเกียร์ไหม้ ลูกปืนเกียร์หอน
    TOTAL รถบ้านเปลี่ยนที่ 40,000 โล
    ส่วนรถทำเยอะๆ แบบผม เปลี่ยนที่ 20,000 ครับ แต่เมื่อวานซืนผมถ่ายออกมาก็ยังดูเหมือนใหม่มาก ขนาดใช้ซัดมาตั้ง 20,000 แล้ว
    ลองดูครับ

ซื้อกับอาจาร์ยอ็อด สมาชิกของเราได้เลยครับ 086-8803092

3. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เก่ง ไปเปลี่ยน ร้านช่างเเดง ที่ซอยเก้าก็ได้ครับ

กลุ่มพวกเราก็เปลี่ยนถ่าย กันอยู่ที่นั้นครับ

เเกเก่ง Mitsubishi บอย กับ พี่กอบ ก็เเนะนำผมมาเหมือนกัน

ไปลองใช้บริการเเล้ว ใช้ได้เลยครับ

4. kiva

128
    1
    0
    ขอบคุณครับ

5. kiva

128
    1
    0
    พี่ต่ายครับที่ร้านช่างแดงเค้ามีพวกน้ำมันเกียร์กะเฟืองท้ายแล้วใช่ป่ะครับ หรือผมต้องซื้อไปให้เปลี่ยนครับ

6. kiva

128
    1
    0
    ร้านช่างแดงซอย 9 นี้ แกทำพวกไฮดรอลิกวาล์วได้อ่ะเปล่าครบพี่ต่าย มันดังอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้