/////ถามหน่อยครับจะเปลี่ยนแพหน้า ae 86///////

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย jaima, 9 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jaima

jaima New Member Member

1
    0
    0
    ผมใช้รถ DX ใฟกลมช่วงล่างเดิมเริมไม่ไหวอยากเปลี่ยนมาใส่ แพหน้า AE อยากทราบราคาครับหรือนอกจากAE 86มีรุ่นไหนใส่ได้บ้างครับ ขอบคุณคับ

2. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    แพหน้าไม่เกียวอะไรกับช่วงล่างเลยนะครับ ที่เค้าใส่กันก้เพราะลง 4a g ถ้าช่วงล่างลองดุ โช๊ค ลูกหมาก บูชปีกนกล่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้